__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Đến vàng còn ceeee, nữa là đất. Các chú bán chán đi, sau a bán cho nhân 3 nhân 5 giá này nhé. Kkkk

cần j cuối năm, ko khéo tháng 2 nay về 4x đó, cứ theo dõi đi, bảng điện nó trả lời cho, bảng điện nó chẳng trả lời sai 1 tẹo nào đâu. =)))

AE hỏi vì sao các mã BDS khác tím trong khi DIG và dòng cổ A7 sàn…AE nên nhớ trong ngắn hạn đôi khi cổ chúng ta tứ bề thọ địch:
-Bọn short vay cổ phiếu để bán khống
-Bọn lái lợn đạp để gom thêm
-Bọn broker media hù dọa nắn dòng tiền theo ý chúng nó
-Một số AE mua bằng margin bị cóng buộc phải bán bớt, cái này bất đắc dĩ cũng k trách được

Tuy nhiên, AE phải nhớ thế này -trong dài hạn khi thiên thời đến thì dòng tiền kì vọng từ thị trường sẽ cuốn phăng hết mọi nỗ lực đạp đổ của chúng nó. Cái gì giá trị thì nó vẫn là giá trị. Khi đó, short phải cướp hàng cover, lái lợn cũng k dám đạp vì sợ mất hàng, chim lợn miệng có thể kếu éc éc nhưng sẽ lén lút đua lệnh. AE nào trading ngắn hạn thì ko trách, chứ AE nào đầu tư dài hạn mà bán đoạn này tức là tiếp tay cho bọn nó đạp đổ chén cơm của chính AE.

Vì sao cổ chúng ta tứ bề thọ địch? Vì chúng nó ghen ăn tức ở quyết tâm đạp đổ cổ A7 phím. Đường đường là các “chuyên gia”, là ông chủ công ty chứng khoán to nhất nhì VN, vậy mà gào thét khản cổ từ ngày này qua ngày kia mà thị trường chẳng ai thèm nghe. Thế mà một ông A7 nào đấy nói vài câu thôi người ta theo nườm nượp. AE nghĩ xem chúng nó tức lắm chứ. Chúng nó không “khuyên” AE được, thì chúng nó chuyển sang hù dọa, ép giá CP để rung cây nhát khỉ.

Tôi nói AE thế này, AE nhìn sang tây, vd như cái hội wallstreetbet trên Reddit, người ta đoàn kết với nhau nâng giá cổ phiếu GME bóp chết bọn short. Mà đấy là cái cổ GME đó nó k có giá trị nội tại gì mấy, chỉ đơn giản là người ta đoàn kết nhất quyết ko bán thôi, mà còn lên đến như vậy. Tôi hỏi AE DIG 8,000 ha đất giá trị nội tại đến như vậy mà ko lẽ AE chịu thua bọn short bọn lái? AE thấy giá cp giảm AE cóng chứ tôi nói AE bọn nó short với đạp bọn nó cũng cóng lắm đấy. Cổ DIG thanh khoản cao, lãnh đạo đang mua vào, bây giờ AE cứ suy nghĩ AE thà để bị chúng nó luộc hay AE muốn luộc chúng nó.

30 Likes

Đạp quá ác bác ạ

1 Likes

Thế t mới nói m ngu. Kkkk. Nói ra mới thấy ngu thật sự. Kkk

thôi ko chửi với mấy thằng ngu nữa.

Bản lĩnh ăn nhau những lúc như vậy

2 Likes

Yên tâm giàu có vì bọn ngu quá đông

1 Likes

Thật là tội cho mấy chú được gọi là chim lợn. Room này tạo ra để cho ace Digger học hỏi lẫn nhau. Lên xuống là chuyện thường ngày ở huyện. Cạch khóe nhau làm gì vậy. Rãnh thời gian thì đi giúp vợ, trông con có khi còn tốt hơn đó. Tiền bọn tôi tất nhiên bọn tôi biết cách sử dụng không cần ai phải dạy cả…

140k cổ nhà tôi sống mãi với chúng

1 Likes

Sống mái vs bọn nó. Nhất xanh cỏ hai đỏ lòng. Kkkk

1 Likes

có gan làm giàu có gan chịu đựng. Chấp nhận cuộc chơi. Đến là đón.

1 Likes

Giàu sang Phú quý giá này cho e hỏi mấy bác múc đc chưa vậy?

thôi phụ thuộc vào bác, còn t có tiền thì tôi múc chứ khuyên bác xong lên k sao, chỉnh bác lại vào bác chửi tôi nhọc lắm kkk

1 Likes

tiền trong túi bác. mua hay không là quyền của bác. bác hảy tìm hiểu kỹ nội tại của cty rồi nảy xuống tiền. Bài phân tích đánh giá thì có đầy rẫy rồi bác chịu khó tìm hiểu là được.

1 Likes

Ơ hay thế tôi ko có quyền nói bác im lặng
thế bác quyền đếch gì đi khịa nhóm A7
Đa cấp hay không đa cấp chả liên quan gì nhà bác
Mà đã muốn nói thì đàng hoàng nick thật, người thật, việc thật tuyên chiến nhóm đa cấp
Sao phải núp???
Bác chả là cái đếch gì mà doạ nạt ở đây
Trước khi doạ cũng nên biết người bác doạ là ai không cẩn thận lại vỡ vả alo để nhai cơm đấy
Tiễn vong
đầu xuân năm mới vui vẻ

Chim lợn còn vào là hàng còn tốt. Chỉ sợ pic lập ra không còn ai quan tâm

2 Likes

Thôi chửi nhau làm cái del gì. 20h30 ngày 9.2 A7 đăng đàn, lên mà hỏi anh

CL nhiều vì hàng hót quá :rofl::kissing_heart::rofl:

2 Likes

Thầy @Sieucophieu12345 tối livestream dẹp loạn đi ạ :))

1 Likes