__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Chủ tịch nó rảnh đéo đâu lên cái diễn đàn này hô bậy hô bạ. Tào lao bí đao.

M xem vic, hdg, mà thôi kiêu gì mà cũng ko ăn dc vì tội chim lợn ngu ;)) nói nhiều m cũng ko hiểu dc

E là F0, rất khâm phục tài năng của bác A7 và luôn ủng hộ nhóm A7. E đang ôm dig ceo l14 đc 3 tháng. Tuy nhiên e cũng mong muốn các bác măc kệ và bớt khẩu chiến với đám chim lợn ah.

2 Likes

thôi tầm này DIG cho chỉnh 50% đi cho bọn CL nó đúng đi kkk, tao công nhận là CL bọn mày giỏi lắm chúng mày khá lắm, làm tốt lắm, CL mạnh lên kk

1 Likes

Bạn nói vậy dễ gây war lắm. Tuy nhiên mình cũng hi vọng mọi người bớt cãi nhau với cl và bớt dìm hàng cổ khác.

Đọc kĩ chim lợn chả có bài nào ra hồn cả, hihi, trình còi

Hồi xưa nhớ mỗi thằng Trung Phạm nó vào cl mà dạo này sao nó nhiều thế, sinh sản ko đặt vòng kinh dị thật

DIG - 1 cô gái đẹp thì sẽ lắm anh dòm ngó, nhưng 1 cô gái đẹp sẽ luôn là gái đẹp - mà đã gái đẹp thì chỉ dành cho đại gia mới xứng tầm có phải ai cũng nắm tay đc đâu. Sinh lý yếu là sẽ phọt hết chuyển hàng cho đại gia cầm =))

1 Likes

Tôi mua 9x đây thấy bình thường.lúc lên 12x còn chả quan tâm lãi bao nhiêu thì giờ có xuống 5 6x cũng là chuyện bình thường.xác định nắm dài hạn thì lên xuống chỉnh sâu là chuyện thường

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: tầm này bọn nó sinh sản vô nhân tính như cá rô phi rồi bác ơi kkk

1 Likes

Lũ broker bất nhân đây anh em

1 Likes

Cứ đỏ nhặt thêm không bán
BĐS có hàng A7 bị oánh sàn là hiểu độ hót rồi
CL kêu rợp trời là lúc nhặt hàng
:rofl::rofl::rofl::rofl:

Phải nói A7 có độ hot rất lớn và cách nói rất chuẩn thời cuộc nhưng dễ tạo ra nhiều kẻ thù. Ae xác định nếu cầm lâu dài thì phải mạnh mẽ lên; cổ lên rồi chỉnh là bình thường

1 Likes

A7 là người đầu tiên ở Việt Nam tôi thấy đi khuyên ae nghiên cứu kỹ doanh nghiệp, múc tất tay và kiên nhẫn đầu tư theo toàn bộ chu kỳ, ăn lãi kép để tránh tâm lý hoảng loạn, giao dịch ít để tránh thuế phí mô giới.

A7 trực tiếp đạp vào bát cơm của rất nhiều người khi:

• Các chuyên gia: mất khoá học ptkt chart, ichimoku, lướt lát kỹ thuật,
  • Các nhà báo: mất độc giả vì các câu chuyện giật gân ko ai xem, ndt quá tin vào doanh nghiệp.
  • Các broker: mất đi miếng mồi ngon là những con gà ko còn giao dịch nhiều nữa, chúng mất phí mô giới, ko có tiền để trang trải nợ nần cho những khoản thua trong chứng khoán.
  • Các tay to đang kẹt hàng: Chống lại A7, chống lại thiên thời, đi theo lợi ích nhóm, cấu kết với 3 đám trên để vặt lông ae.

Xưa ng ta nói “chim khôn chọn cây mà đậu, tôi khôn chọn chúa mà thờ”, tôi nói mấy lời, ae vắt óc suy nghĩ xem nên mua, nên giữ hay nên bán cổ đất thời điểm này, đặc biệt là các cp như DIG ae đã phân tích rất rõ tiềm năng khổng lồ mà nó có thể mang lại.

27 Likes

Chả thấy giàu ở đâu, thấy đi cmn 50% tài sản rồi, sắp ngáo cmnr!

Phân tích chuẩn xác

1 Likes

Yên tâm mà ôm, kiểu gì 20 năm nữa DIG chả có giá 500k. AE tự tin lên!

Bác phải cắt đúng bẹn pko

2 năm qua nó tăng quá trời hơn 10 lần rồi. Đòi nó tăng 10 lần nữa à? DIG có thể có giá 200 thậm chí 500 nhưng phải hàng chục năm nữa. Hoặc xấu thì phá sản, hủy niêm yết về 0 đồng. Điều gì cũng có thể xẩy ra.

Khi bạn không đủ tư cách, nhân cách thì sự giàu có chưa chọn bạn đâu, nhất là những ông 2 mặt, cái gì nó cũng có giá của nó

2 Likes