__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

A7 cho DIG xuống thêm tí nữa tầm 4x để anh em lỡ tàu có cơ hội lên nhé.

1 Likes

Bản chất đây cụ, xưa tung hô, giờ đe dọa

9 Likes

Ae nhìn thấy đợt gần đây nhiều đội hô hào có sóng bank lớn nhưng hôm nay bạn bị chốt lời nhé và có thể tiếp tục chốt lời nên ko tăng mạnh được. Tiền rút từ bạn ra lại làm cho các dòng khác mút chỉ.

Muốn tăng bền vững thì DIG nên chỉnh về 4x là hợp lý!

Bạn này thì quay xe rồi.

1 Likes

Khiếp doanh nghiệp người ta vừa phát triển được tý, được nhìn nhận tý, ông không thấy được lúc nó còn rẻ hơn để mua. H quay ra chỉ mong nó giảm =))
Như ông thì chả bao h có VHM, VIC, NVL, HPG, MSN với vốn hóa như hiện tại =)))
Câu chuyện như thời xưa HAG, SJS là blue, VHM là penny midcap thôi ông.
Góc nhìn thế này thì chết.

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:thầy A7 nói rồi lúc nó chỉnh thì chả có A8 A9 gì cả giả dép bố về hết kkkk, xưa xem video chỉ thấy thầy A7 nói buồn cười giờ thì đúng thế thật nghẫm lại càng bùn cười thêm :)))))

6 Likes

Khiếp Dig giảm sâu mới lòi ra nhiều kẻ 2 mặt phản chủ, đa nhân cách thật, quay ra Cl chửi bới đúng là xã hội quá nhiều thành phần

6 Likes

tiền còn có 2 mặt, quần áo còn có mặt trong mặt ngoài thì con người nó cũng kg tránh đc bác ạ :rofl:

4 Likes

Tầm này chim lợn ngập trời haha. Vừa ý tao lắm. Đáy đâu đó đã quanh đây, ae đi tiền dài cứ yên tâm nắm giữ thôi. Mỗi người một trường phái, lũ chim lợn ăn sóng lướt lát xong vào đây mỉa mai cái gì? Tầm vs tâm vênh nhau 1 thuở sao ngồi chung mâm đc?

1 Likes

DIG bị ép sàn lại nhằm vào cuối phiên nay thì đúng là bị ép sàn rồi

1 Likes

cứ cho chiết khấu 50% đi cho để cho bọn CL nó đỡ phải gáy nhiều :laughing:

1 Likes

đóng bảng đi chơi thôi các bác, chờ ngày phục thù lôi từng đứa ra chửi lại =))

DIG Tái cấu trúc doanh nghiệp: Với mục tiêu trở thành Tập đoàn bất động sản Top 5 của Việt Nam nên DIC xác định nhiệm vụ quan trọng nhất là phải tái cấu trúc doanh nghiệp để đáp ứng mục tiêu đặt ra. Theo đó, DIC đã thuê đơn vị tư vấn có năng lực là Công ty CP Brainmark để tư vấn cấu trúc doanh nghiệp và xây dựng hệ thống quản lý tổng thể cho Tập đoàn. Giao Ban Điều hành DIC phối hợp chặt chẽ với Brainmark để triển khai phương án tái cấu trúc doanh nghiệp, dự kiến hoàn thành trong Quý II/2022. Khi đó, DIC sẽ có nhận diện thương hiệu mới và chính thức hoạt động theo mô hình quản lý chuyên nghiệp của Tập đoàn tư nhân quốc tế.

2 Likes

Sàn chán thì sẽ lên, xem nó ép sàn được bao phiên

Lúc nó được ăn một tý hỉ hả cám ơn rối rít thì ko nghĩ đến lúc thay đổi nhân cách suy nghĩ khi khó khăn, lòng tự trọng đâu, liêm sỉ ở đâu nhỉ, tâm tầm và tài không tới, khi nào Dig tăng trở lại cutloox đúng bẹn lại chửi tiếp à, chắc lại thành thần kinh lần 2

1 Likes

A7 thì cũng có lúc sai, con người chứ không phải thánh nên cũng đừng đưa anh ý lên mây xanh quá, lúc mất sạch lại bảo sao mình không giàu sang phú quý

Khi nào dig về lại đỉnh cũ sẽ cho chuỵ 7 tấm vô lại còn h thì biến

Chụy 7 tấn sai đầy, trước hô mấy e tàu biển chết sạch, từng vào ceo đợt 2015 cũng bay màu, múc TMT cũng chết, đợt cổ đata chim lợn e lcg 16 xong nó phi vù vù, thêm quả pr sgr đ tăng xong dấu như mèo dấu cứt

Nhà tư bản đã có 5tr ăn mì gói chưa em, sao trốn lui trốn nhủi thế :))))