__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

thôi ông im mẹ nó mồm đi, điếc đít…

2 Likes

Các bác cầm cổ nào cũng thế. Siêu ngon, ngon, siểu lởm hay lởm…thì quan trọng nhất: GIÁ VỐN LÀ BAO NHIÊU?

Lái đánh dã man quá.

Lái đánh kiểu này , cháy hết TK … Sợ thật

Cp giảm, cổ đông ôm DIG chưa nói gì, toàn bọn đếch giữ cổ nào vào chửi, đoạn này tốt nhất ko lên diễn đàn nào có tiền vào mua thêm tốt nhất bác ơi :laughing:

1 Likes

DIG về 3x CEO về 1x t cũng đếch sợ nhé, chấp hết bọn CL còi ngồi đấy mà gáy, rồi sẽ đến lúc lũ CL chúng mày nhập trại thôi

Thật sự còn giữ DIG, CEO đến lúc tơi tả này là vì mình vẫn tin A7 đấy. Hi vọng niềm tin ấy ko bị đánh cắp.

1 Likes

Một sự vô lý của thị trường khi chỉ cổ A7 bị lau sàn và chửi liên tục. Trong khi đó DIG là một cổ phiếu thiên thời. Các thông tin tốt hỗ trợ quá nhiều. Ban lãnh đạo thì tâm huyết và đang quyết tâm triển khai dự án đồng bộ.

Chấp nhận sự thật là DIG đã qua đỉnh r. Còn lâu lắm mới có giá 8x-9x

Ceo có biến

1 Likes

Đoán làm gì bác, đủ chiếc khấu lại có dòng tiền vào thôi. :face_with_monocle:

Báo cáo anh em, mình vừa mút xong đống giá sàn. Đập chết bọn chim lợn kkkk

5 Likes

chắc ý bác là biến chuyển chứ gì, họ mua hết giá sàn rồi

1 Likes

Anh em cứ niệm thần chú: Long Tân, Bắc Vũng Tàu, Nam Vĩnh Yên, Hậu Giang Victory,…

1 Likes

kkkk ok người ae nhé, chiết khấu 50% rồi ai ở trên cao cũng sợ bán hết rồi, còn toàn ae mua giá 3x thì sợ cái củ kẹc nhé hahaha

3 Likes

Chúng mày còn SÀN bán nữa không ?

Máy con Chim lợn ?

1 Likes

1.8 triệu giá sàn hết veo trong 1 nốt nhạc

1 Likes

Cãi nhau làm b` gì cho nó nhức não, lúc nào cả xã hội khiếp vía hồn kinh lên chỉ biết chạy thôi thì đấy là cơ hội, bài học xương máu bao năm vẫn thế, càng cứ gào mồm lên thì còn ngu thôi kk

19 Likes

Thầy 7 kéo lại về đỉnh cũ đi là e lại hô thầy 7 mãi đỉnh

Nó là “QUÂN PHẢN PHÚC”

Loại như nó bán bạn cầu vinh, lừa Thầy, phản bạn ông ơi :sweat_smile:

2 Likes