__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ông đùa anh em à, dự án Đại Phước to đùng đất dự án hơn 450ha, DIG bán đi 50ha thì có sao đâu?

DIG có nhiều đất và DN rất cần dòng tiền, huy động trái phiếu phát hành thì tốt DN họ đi làm ăn thật còn gì. Trái phiếu phát hành thì có TS đảm bảo, cổ phiếu phát hành riêng lẻ thì người được phát hành bị hạn chế giao dịch ít nhất 1 năm, DN có tiền đi làm dự án là tốt. DIG thực tế càng phát hành thì càng có dòng tiền làm dự án thôi.

1 Likes

Kinh khủng lượng cá nhân đu bám DIG. Tâm lý, bầy đàn.

Tôi F0 xịn mà qua vài đợt rung lắc vừa rồi vẫn chưa rơi cổ nào và đợt sàn nào cũng xúc đều mỗi hôm 1 vài ngàn. Sao thấy các anh em kêu làm la thảm thiết thế nhỉ? Hay là tôi bị lãnh cảm?

1 Likes

anh em ta đoàn kết lại diệt sạch bọn chim lợn, ■■■ chết, lũ lừa thầy, phản bạn

1 Likes

Chắc quái chúng nó đã cầm, kêu eng éc cho có còn dọa ae tâm lý kém kkk

Tôi ko chịu nổi nhiệt nên cắt lỗ hết rồi các bác . hic

3 Likes

Tay to hết sức rồi à :joy::joy::joy:, ra mà kéo đi kìa

Tôi thật không hiểu nổi một doanh nghiệp đang tốt. Chỉ vì thói ghen ăn tức ở mà đám ■■■ đi hô hào đạp. Trong khi khuyên vào những doanh nghiệp mà chúng cũng chẳng rõ doanh nghiệp đó trụ sở ở đâu.

múc

giờ cũng kg biết nói gì hay động viên bác thế nào, nhưng ttck nó khốc liệt thật thì lần sau phục thù lại vậy bác

2 Likes

Đánh như xóc đĩa … làng xuống tiền 2 bên mua - bán CÁI CÂN … sợ vãi đái, tè ra quần

Mới biết ai không mặc quần à bác kkkk

Điểm danh lại cổ đông chất chưa rụng 1 cổ nào ở đây, ai còn giơ tay lên!!! CL với loại ba bớp, ăn cháo đá bát, lừa thầy phản bạn thì CÚT!!!

33 Likes

Cứ cho chúng nó thỏa mãn việc bán đi cụ, bọn khôn lỏi thường đông và hung hãn nhưng nó phọt phát là xong mẹ rồi cụ ợ. Chiều nay Lái mừng tuổi các bô lão trong làng … thấy nhắn vậy

1 Likes

Từ giờ tới cuối tháng này tôi giải ngân 4,5 lô đất.Hứa xịn vs ae giải ngân lô nào tất tay Dig lô đó,ko quan tâm giá!!!
Đất mua lô x2x3 cả rồi.
Sợ ■■■ gì cha con nhà thằng nào!

4 Likes

Tên mày trên diễn đàn cũng hợp với mày đấy

RZ 52001 = Rẻ Zách sinh tháng 5 năm 2001

Phuc họp lắm Cu :sweat_smile:

Cháy hết mấy ông margin thôi bác, ông nào margin mấy con này chết thật sự ko chỗ chôn :slight_smile:

Thông cảm vs người anh em

Vụ gì thế bác? kkkk

toàn đầu cơ hết thôi, lấy đâu ra đầu tư vài năm, những nhà đầu tư họ mua xong họ cất tủ, chứ ko ai lên suốt ngày xem bảng điện rồi hàng giờ lên cái diễn đàn này để cãi nhau đâu…