__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Tôi giơ 2 tay. Thằng nào điểm danh láo làm c.hó.

1 Likes

không như hôm qua ae bán sàn kg ai mua nhưng hnay chắc chắn là ai kê lệnh bán sàn là bị nó hít từng lệnh vài khìn 1 là hết

Dig có cho margin đc nhiêu đâu mà cháy.rõ là…

Lại bài cũ trước tết…

lúc nãy có đợt quét hết giá sàn thôi bác

1 Likes

Anh em ai còn hàng join zoom này nhé, có chụp ảnh tài khoản đc duyệt mới join tránh chim lợn
linh nhóm đây ae
ảnh

Thôi nhỏ lẻ bán nữa đi. Bán cho rụng hết đi. Rồi đu vòng mới.

Nay nó quét hết đó A E ơi, ai muốn nhảy thì nhảy đi, xong rồi ui zời biết thế…

Cũng có thể hôm nay là đáy . Nhưng vì sức khỏe không cho phép nên tôi đành cắn răng cắt lỗ hết , để ăn dc ngon , ngủ dc yên . từ hôm tết đến giờ mất ngủ triền miên , SK suy sụp

10 Likes

DIG hôm nay vào dần 15% là được rồi. DIG còn xuống nữa chạm 5x cái đã. Tôi sẽ chờ các bố ở dưới mốc đấy. Kaka

Lỗ mà bán chi uổng vậy bác, từ lỗ ảo thành lỗ thật :pensive: Thôi chúc bác sức khỏe, sau này có dịp lên tàu lại với anh em nhé

E vào với, lướt khu này xem các bác hay phết, e có mấy k cổ cầm từ giá 7x lên xuống kệ thui

chuẩn, em cũng có cùng quan điểm với bác

Thôi, sức mình đến đâu thì liệu đến đó thôi bác ạ ! Cũng ko biết nói gì hơn, chúc bác thật nhiều sức khỏe nhé !

4 Likes

Tôi chỉ buồn cười anh em. Các mã khác không hấp dẫn vẫn tăng. Anh em bán DIG lại quay đi múc mã đó. HPG không còn dư địa tăng giá, là cổ phiếu chu kỳ thì tăng 3%. Trong khi DIG thiên thời thì đang bị đè về gần sàn.

Chắc sàn hết tuần rồi :sleepy:

Thông cảm với bác, em mua để đó 5 năm nữa mới tính bán, nên giá lãi hay lỗ đều là ảo, hàng tháng có tiền mua thêm, chưa kể mỗi năm chia tức cp nữa, tới lúc bán công ty phát triển thì nav mình tăng thôi. Chúc bác sức khoẻ.

3 Likes

ok bác đúng là kg thể nói mạnh mồm đc vì mỗi người 1 vị thế và 1 quy mô khác nhau, ae cũng thông cảm cho bác thôi, bác giữ gìn sức khỏe nghỉ ngơi cho thoải mái lấy lại cân bằng rồi lại phục thù sau, đừng vì 1 trận mà mất ý chí chiến đấu bác nhé.

2 Likes

Khi nãy quan sát thấy rút lệnh bán kê giá sàn , có thể hôm nay là đáy . Hôm nay thấy lệnh vào bắt đáy lớn quá . Vol khớp chắc lên 8-9 tr . Nhưng sức khỏe đã không còn theo nổi cuộc chơi rồi . Toi năm nay đã 52 tuổi , mất ngủ từ trước tết tới giờ nên thôi dừng lại để bảo vệ sức khỏe . Chúc anh em thành công với DIG

23 Likes

Tiền giờ chỉ để mua giá sàn của mấy con lợn . Xem chúng mày bán sàn đc đến bao h hố hố

1 Likes