__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Sọt mạnh lên nào các con zời :))))

tuần sau đại binh tôi mới về để tham chiến thêm, a e cứ bình tĩnh kaka

Chúc bác khoẻ mạnh, vui vẻ, cuộc sống có nhiều cơ hội, có sức khỏe là có tất cả, đầu tư phải an nhàn bác ạ, hi vọng tương lai bác gặp nhiều may mắn

5 Likes

Room ko vào được

Cảm thấy ae cổ đông DIG động viên nhau ấm lòng. Chứ bọn đáng ghét kia cứ thấy ngta thua lỗ là vào cười. Tích đức cho con cháu đi bọn CL

giờ DIG 1 lệnh kê bán trên và 1 lệnh kê mua dưới sàn kkkk, ae nào bán thì kê lệnh 63.9 mới khớp đc

CŨng chưa chắc là đáy… có thể vẫn là bài rút lệnh dụ cầu. Bác có thể bình tĩnh lại để phục hồi lại sau

Những lý do để tôi đi đến cùng với những cp mình đã chọn:

1. Đi theo người giỏi nhất
  2. Doanh nghiệp nội tại tốt
  3. Xu hướng thời thế ủng hộ, tất cả các sự kiện diễn ra trên thế giới và ở VN đều trỏ cùng 1 hướng.
  4. Lắm chim lợn. Tất cả mọi người bâu vào khen thì tôi còn lo vì tiền chỉ rơi vào số ít thôi, chứ nó cứ chim lợn quàng quạc thế này thì tôi càng mừng. (Mỗi tội hơi điếc tai tí).
6 Likes

đánh nhau to quá làm tui gom chỉ giám mỗi ngày túc tắc 100 500cp :slight_smile:

Thôi bác cứ vui vẻ lên ở đây ae luôn chào đón bác. Bọn e sẽ ở lại cầm bộc phá chơi khô máu vs bọn cl.

1 Likes

M cư ôm theo 7 cháy tk rồi hô chụy 7 mãi đỉnh nhé

ae còn nắm giữ thì join vào nhóm nhé
ảnh

Cảm ơn bác vì sự lịch sư cũng như hào sảng. Đầu tư thắng thua thế thôi, em từ lãi thành lỗ (còn bán đất bắt sàn 2 lần ) thực sự cũng cảm thấy thực sự rất mệt mỏi nhưng chấp nhận giữ vì niềm tin dài hạn, BDS còn sóng đó, tiền bắt đầu bơm còn chưa ngấm. Chấp nhận để đó đến giữa năm 2024, xem như điểm vào của mình xấu thôi. Dig còn cổ tức 20-25% và game tăng vốn hàng năm, quỹ đất và dự án Dig gia tăng hàng năm nên cứ phải giữ được tâm thái, chấp nhận đóng app để quên. Vẫn vững tin Dig sẽ trở lại mạnh mẽ trong Q1/2022 này.

8 Likes

Bộc phá thì vô mạnh luôn đê, hay bộc phá mõm

DIG bị họa này là do tam lý nhỏ lẻ tệ quá , chứ DN rất tốt . Nhà tôi cách khu Long Tân 18km nên tôi rất hiểu dự án này rất ngon . Nó sát ngay Swanbay . Bên Swanbay 1 căn 1 thự loại phố giá khởi điểm cách đây 2,5 năm là 5,5ty giờ nhảy lên 13ty rồi . Cón căn view sông nhảy lên 49 -50ty/căn rồi . Sau này Long Tân - Hợp khối với SWANBAY thì tạo ra quần thể đẳng cấp số 1 tại miền nam đó . Có những thời điểm Swanbay tạo sự kiện du thuyền nó đậu rợp kín trên sông , khu này đẹp không thua Châu Âu . TTCK là thị trường tâm lý , tận dụng điều này mấy công ty CK đanh vào tâm lý bày đàn của CD nhỏ lẽ DIG gây hiệu ứng hoang mang khiến DIg mới ra nông nổi này . Đây là đều bẩn nhất TTCK VN . Nó để lại vết nhơ cho hàng chục năm sau .

22 Likes

Chúc bác khoẻ mạnh, TA chưa có điểm mua đâu, bác nghỉ ngơi, quan sát xu thế rõ ràng rồi chọn điểm vào hợp lý là ok, hy vọng vẫn chung thuyền với cổ đông tốt như bác!

1 Likes

Sau phie

Dm con c ho này sủa ít thôi k nghiệp quật đấy

Haha vô đạo đức thì có kiếm được tiền thì tiền đó cũng ra đi vì bệnh tật, tai nạn, cướp bóc…Không có Phúc không được hưởng đâu. Haha kiếm tiền phải tạo Phúc.

Cảm ơn bác, mong sớm chung thuyền với cổ đông như bác, chúc bác thành công

2 Likes