__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Liệu có về 30 ko?

Mõm thì hô chấp, bộc phá các kiểu đồ xong thì ngồi im k hành động, đỉnh cao bộc phá mõm

1 Likes

Bảo r, bảo lão 7 hô ít thôi ,may ra ceo dig còn dc cứu

A7 năm nay hạn 53, các cụ cũng lưu ý. Người tính éo bằng trời tính đâu. Giỏi như GCKM còn tèo

Kiểu này chắc phải mang vàng ra bán để chiến tới cùng thôi bác, năm nay năm dần, xác định 1 xanh cỏ hai là đỏ ngực luôn bác, vàng đang dc giá, kkk

3 Likes

Về quê ăn tết, ra tết mở bảng thấy dig sàn , đái ra máu :joy::joy::joy:

cổ phiếu còn chưa bằng bit.coin được, tôi luyện quen rồi, như thế này vẫn là muỗi đốt inox thôi, bán giá này có thể là sai lầm lớn nhất của bác, muốn ít bị ảnh hưởng tâm lý thì đừng nhìn bảng điện thế thôi

1 Likes

ae trải đủ các cung bậc cảm xúc rồi đó cầm đến giờ thì chơi tới cùng thôi bác

Thích thì dọ tk đi

Trước còn viết dài tràng giang đại hải mà h hét sức rồi à :joy::joy:, dấu hiệu sắp tự diễn biến tự chuyển hoá

1 Likes

cứ sàn thế này bố ai mà đủ niềm tin giữ đc. đánh rát quá.

a7 đâu rồi, vào kứu chứng sĩ fo đi. DIG giờ về 30.

Chúc bác mạnh khoẻ, bình an. Đầu tư là phải an nhàn, chứ đầu tư mà để tổn hại sức khoẻ thì không ổn rồi.

2 Likes

thế vẫn k múc à :joy::joy::joy:

Lính mới vào khóc thuê à. Các a đây k sợ sập kể cả 3x

Chuẩn, tôi đánh coin có đợt nó lắc 1 vài tiếng bay 20% tài khoản. Các cụ nào chơi hàng coin rác có thể còn thấy nó sập 1 phát gần 70-80% tài khoản trong ngày. Nên thấy biên độ bên ttck chẳng là vẹo gì kkkk

Có link ko chỉ gửi ảnh thì vào kiểu gì

Tôi vẫn còn đây nhé các bác, chưa rơi cổ nào, để xem chặng đường này, đến cuối cùng còn những ai

3 Likes

Thế thì 2x vậy :joy::joy::joy: