__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

ĐI ĐƯỜNG DÀI.ĐÁNH TRẬN LỚN THÌ PHẢI CHỌN RA NHỮNG NGƯỜI ANH DŨNG CÓ TẦM NHÌN
CHỨ CẦN GÌ MẤY KẺ NHÁT GAN
DIG Corp -TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

96 Likes

Bán chán lại đua ủn CEee

cứ thiên thời đọc chính sách kinh tế mà bám thì sợ cái gì đâu bác kkkk

Nhất trí với Cụ … ăn Nguyên Mâm

1 Likes

Em nay nhặt 4 phiên sàn liên tiếp đây. Mới chỉnh có xíu mà. :laughing:

88 Múc tất tay

Em theo cụ chủ tịch đến cùng .

1 Likes

Bác ảo tưởng tốt quá!

lãnh đạo ko đi làm ăn gì ak mà suốt ngày lên đây chém gió, công ty tốt lãnh đạo người cần gì đi PR giá cp tự tăng, đi hô hào bơm tin, giờ vừa bơm tin vừa xả hàng à

1 Likes

xích thố chọn Anh Hùng. ôm 10 năm chả sợ mới 3 phiên đã chạy loạn lên. đầu tư khác đầu cơ

TẬP đoàn bds có sân sau lớn nhất VN.

Điếc lòi luôn. Hôm nay thêm đc 4000 giá tốt. Kk đứa nào sợ cứ ra hết hàng đi

1 Likes

Tất cả bọn chim lợn nghe đây dig được Khối ngoại mua rất nhiều nhé ( anh tuấn nhà ta vẫn chưa bán một cổ nào vẫn là cổ đông lớn nắm 1/10 công ty ) mấy con lợn cứ ở đấy gáy úp bô đi

3 Likes

sợ quá làm tạm 6k cổ chơi tạm

Đất e cò trả giá tăng từng ngày e đéo thèm bán đấy chính sách chính phủ ngập trần trên báo lạm phát các nước gia tăng kỉ lục tiền bơm như nước vậy bán đi cầm tiền làm đếch ji bán đi sau mua lại của cò giá cao hơn. Ngu người đấy bác

Không cần giải thích nhiều AE ạ! T có đạn là cứ nhặt xong giữ thôi! Kệ cụ chim lợn với kền kền

Xác định đồng hành cùng doanh nghiệp mà sàn có 3 4 phiên đã nháo nhác hết cả lên rồi thì làm sao dc việc lớn. Xích thố kén anh hùng. Trận này ko đánh đến cùng thì làm gì có trận nào hay như trận này nữa. Tạo lập tự doanh dùng mọi thủ đoạn chơi bẩn chấp hết. Người cười cuối cùng mới là người chiến thắng. Vững tay lái nhé các bác !!!

2 Likes

Nhịp này chắc rũ hết bọn chym bé vs ăn xổi ra rồi. Ae cứ hold chặt điếc lác hết đi. Kệ mẹ chim lợn.

app acbs đó bạn xài áp này ổn lắm

Tiền in ngày càng nhiều. Lạm phát ngày càng tăng. Ko ôm tài sản lúc này đúng cái nịt còn chả còn !