__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Thị trường đang bị ảnh hưởng từ các tài khoản nắm giữ FLC ROS HAI KLF CII NBB sau khi không thể bán ảnh hưởng chung tới tài khoản bị call margin. Các công ty chứng khoán có quyền bán các mã cổ phiếu khác có trong tài khoản của các tk này. Bán bằng mọi giá để thu hồi tiền về cho công ty chứng khoán. Ảnh hưởng chung tới thị trường.

4 Likes

Em dự chiều nay hồi!

Cổ tăng 5-6 lần vào để cho xả vỡ đầu à.

30 Likes

Anh em vững tay chèo, ko gì phải lo lắng,

2 Likes

Nhà mới đây rồi DIG - nắm thiên thời chấp hết CL

Vào mà bắt đáy đi ở đây sủa linh tinh gì thế ku ?

Hnay là ngày chủ tịch khai trương nhà mới, bọn tự doanh xả hàng kiên quyết vuốt mặt ko nể mũi, chiều cụ giã CE chết cụ chúng nó đi ạ.

1 Likes

Hình như nay họ nhà Quyết bị call margin đúng k a em, thấy lệnh MP nhiều đạp các con khác

AE NON GAN THẾ SAO GIÀU ĐƯỢC, MAI THUY ĐÀN BÀ CÒN NÓI ĐƯỢC CÂU “mất ngủ vì mất 100tr làm sao kiếm được 200 tr”… tư duy ae còn non hơn Mai Thuý… L14 DIG CEO mà ae sút hết đi ôm giấy lộn mất giá à. kkk…,

43 Likes

Muốn ăn x5 x10 mà ko chịu chấp nhận mất 30 40% tài khoản thì đúng là ngu. Chấp nhận có thể bay 100tr nhưng đổi là ăn thì 500tr có đáng ko hả lũ ngu đem DIG đi bán !!!

3 Likes

Hàng này về 75 em mua có chết thì chết chùm cùng A7 huyền thoại :smiley:

1 Likes

cảm ơn chủ tịch

Chắc luôn, chân dài miên man … các con giời tè đè tối về tha hồ mà thổi nến nổ cổ …KKkkk Chấp hết

Chất thật! Ước gì em có 1 nửa chỗ đó của bác :smiley:

E đang đu đỉnh. Hi vọng tết về bờ ạ. Vốn e bé. Nhưng 3-4 phiên cũng bay mất cái oto rồi ạ. Nhưng vẫn tiếp tục gia tăng. Hi vọng DIG CEO ko làm em thất vọng ạ :sweat_smile:

5 Likes

Đường dài mới biết ngựa hay, ngồi ngựa xích thố mà sợ chết thì giàu sang sao tới.

2 Likes

Ai bán thì bán anh em mình không trách ai cả, cũng chỉ có 5% người đủ bản lĩnh và thắng trên cái sới này. Mình xác và nhặt thêm 8k giá sàn toàn tiền thịt để đó thôi, công ty chứng khoán sau khi mắc kẹt mớ cổ CII, họ nhà Quyết vì đạp láo BDS điều hướng bank thép giờ chết chùm, chiết khấu này mình thích mình mua thôi.

3 Likes

KHÚC CHỈNH NÀY QUYẾT ĐỊNH AI LÀ ĐẠI BÀNG AI LÀ GÀ CON…ae tự suy nghĩ đâu mới là tài sản cần nắm giữ khư khư, đâu là giấy lộn. kkk

39 Likes