__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Thành viên gạo cội này chỉ để hù thiên hạ thôi chứ chả ý nghĩa vẹo j.

Đúng rồi, DN người ta ngoài kia đang làm ăn ngon, Thiên thời vĩ mô đang ủng hộ, quy đất sạch ko ngừng gia tăng, hàng loạt dự án khởi công…Ngoài ra, mình đánh giá thêm cái hay nữa là DIG đã ký với Brainmark về tư vấn tái cấu trúc doanh nghiệp, hoàn thiện bộ máy quản lý, vì DIG từ cty NN ra làm dc điều này rất tốt để đưa tầm DN lên, DN tốt, mọi thứ tốt, người ta có bị sao đâu mà trên ttck bọn con giời cứ nhao nhao lên. Kkk, bán đi mất hàng sau lại thốt lên 2 chữ: Giá như… giá như đừng bán…giá như gặp thầy A7 sớm… giá như, giá như…kkk

3 Likes

Đất ngoài XH tăng ầm ầm, ko cách nào giảm được và chứng khoán chỉ là chỉ số phản ánh điều đó, chả hiểu có bác nào chỉ đạo không nhưng việc đạp giá trên thị trường CK chẳng ảnh hưởng gì đến giá đất tăng ngoài XH. Chỉ đạo Sọc 1 cách thô thiển, đem hàng hệ thống ra Sọc BDS thì quả thật là sự khốn nạn, mê muội… khóa dòng Q còi, chất sàn CII, NBB vì cái tin thằng bất tín THM bỏ cọc để call Margin rồi bán cổ khác nhằm đẩy giá xuống. Toàn trò mèo.

3 Likes

Ôm bank , thép , giờ đói quá ,…

1 Likes

ô xy còn rất nhiều a e nhé có a e nào cần kg ạ kkkkk

4 Likes

em rén quá bác, âm vào vốn luôn rồi, bơm em tý oxy ạ

1 Likes

A quyết sánh vs thần. Kkkk

1 Likes

Rơi, rơi rơi hoài ah, giả xử nó cứ “mưa rơi” thêm 2 - 3 phiên sàn nữa thì như nào các bác nhỉ? Thực sự là em cũng thấy hoang mang quá

Toàn thành viên mới chém như đúng rồi :))

CHủ tịch nên hô cho anh em đừng bán nhưng có vẻ đội nhóm của anh ấy đang chất gần 4 tr giá sàn chờ nhỏ lẻ , thành viên mới xông lên fias trước

1 Likes

Có thể lúc ndt hoang mang nhất, chịu ko nổi nữa rồi có khi đó là lúc nó phi, đời éo le vậy đó, kkk

1 Likes

Ae đồng hành cùng thầy A7 hold chặt hàng. Ai cón xèng thì múc thêm. DIG về nền cứng bê tông 90. Quỹ còn gom 2.8 triệu cổ giá 91 . Khi quỹ đã bỏ số tiền lớn ra mua thì họ cũng nghiên cứu kỹ hơn nhỏ lẻ rất nhiều mới xuống tiền. Vậy thì ae lo cái gì???

2 Likes

Nay bác Tài chuyển bán Oxy dạo rồi hở :joy::blush:

2 Likes

Theo mình đã đạp BDS đến mức vậy thì VNI nên sập hắn về 1450 đi xong làm ván mới. Tự doanh và tổ chức đạp láo BDS, sử dụng Dũng và Quyết một cách tiêu cực giờ bản thân chịu hậu quả chung, sau 2h sẽ có những cú call margin nữa. Anh em nếu cầm tiền thịt thì cứ yên tâm thôi, BDS sẽ hồi nhanh nhất vì kiểu gì chả hưởng lợi. Dig nếu không thể dẫn sóng BDS thì ngành nào lead VNI chinh phục đỉnh cao mới như vậy VNI downtrend là trái với lẻ tự nhiên khi tiền rẻ bơm thì BDS và CK là 2 kênh thu hút dòng tiền mạnh nhất, dân giờ đâu còn tích trữ vàng như xưa nữa. Relax đi anh em nhé.

8 Likes

4tr cổ bán sàn đó. ai thấy ngon húp hết đi để bọn nó kê bán sàn tiếp.

1 Likes

Ai cũng biết là ở chân sóng thần nên những phiên này sẽ là những phiên khốc liệt nhất . Tay to sẽ tìm đủ mọi cách để gom mạnh giá rẻ , kể cả những cách bỉ ổi nhất . Ai sợ mà bán thì trao đi sự giàu có ! Cố động viên nhau mà giữ , các bác ạ !

1 Likes

Bạn ơi sao bạn lấy avata chủ tịch thế hả ? Làm mọi người loạn chưởng mất uy tín chủ tịch.

2 Likes

Pha Wach Out của thằng Tạo lập thì vui nhể … chờ xem nào, nếu không thì chúng nó chơi 1 mình … trả dép các bố về …KKKKkkk

1 Likes

Nay chủ tịch quên xem ngày lập pic rồi. Sàn la liệt hết cả.

2 Likes

5 cây sàn rồi. Sắp thành IDI rồi mà bác tự tin vậy