__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Về giá trị thật tức là giá 12 à??? Hàng đầu cơ mà cứ ngỡ đầu tư giá trị thì còn cái nịt

ĐỒng ý vs bác… phải cho hàng bắt đáy, t+ rụng đi, lên mới dc, giờ anh em chỉ chực cầm chảo, bô ở trên lại nào nó cho lên.

M cứ sủa hết chỗ này đến chỗ khác ko chán ah.???

Ăn trưa lấy sức gồng lỗ dig thôi chị ơi

1 Likes

Ngắn hạn sóng 5 đấy thằng ngu, vai đầu vai cái cmm hả thằng óc lợn?

bán 10k cổ giá đỉnh giờ mua lại được 20k…

2 Likes

bạn có mất đồng nào khi theo dig, ceo không mà chửi ghê thế. Hình như bạn cũng ăn đc cơ mà? khó hiểu.

Gọi thêm bầy đàn vào hết đi sủa cả thể đỡ phải ra ra vào vào. Kkkk.

mấy anh đang ép nhỏ lẻ ói margin ra, phiên nay là phiên quét sạch hàng nhỏ lẻ rồi. Ai còn giữ được hàng của DIG sẽ hưởng thành quả trong năm 2022 này

2 Likes

Bác @DiG_DiG_DiG ơi, khả năng có kẻ có âm mưu mún bác bán giải chấp đó.

6 Likes

Trần đời tao chưa thấy ai như mày x3,x4 rồi còn quay lại cắn.Còn muốn họ kéo lên làm vòng nữa,tay to họ đâu có ngu.Đi chỗ khác mà kiếm ăn đi.

• Thực ra ai cũng thấy Dig và Ceo ngon thôi vì chỉ có hàng này là có nhưng người có tầm đi khảo sát định giá tài sản và đánh giá BQT công ty , và sắp tới rõ ràng những người " có tiền và tầm nhìn" đều biết sốt BDS đất nền, đất ngoại thành và ven thành phố, đất du lịch không thể tránh khỏi trong chù kỳ bơm tiền và lạm phát ít nhất là tới 2024.
  • Thị trường CK là thị trường về niềm tim và tâm lý đám đông, khi mà tất cả truyền thông và tổ chức cố gắng đánh thì thực sự phải rũ hết T+ và chiết khấu đủ hấp dẫn thì tay to sẽ cướp hàng và nắm giữ thì lúc đó sẽ bay rất nhanh, cổ BDS cũng cô đặc.
  • Hay nhìn lại VHM, năm nay lãi BDS book rất lớn nhưng nhìn lại VIC báo lỗ SML là chúng ta đều có thể hiểu sóng BDS là không thể tránh khỏi, và lợi nhuận của BDS sẽ được book mạnh vào 2022, 2023 và có thể đạt định 2024.
  • Nếu còn cầm Dig thì ta đều hiểu rõ, lợi nhuận của Dig sẽ rất lớn, cam kết trả cổ tức 20-25% năm chưa kể game tăng vốn khi lợi nhuận khủng bắt đầu được book vào.
    → bài viết này mang tính chất xoa dịu cho ai đang lỗ nhưng mình và cố gắng có tầm nhìn xa hơn, ở thời điểm này mình không khuyến nghị mua hay bán. Mình chỉ nhắc lại là " mua vì cái gì thì bán vì cái đó", sự khác biệt của 5% và 95% còn lại là tầm nhìn, sự bền gan và chấp nhận thức thách. Sắp tới có thể cần thời gian tích lũy và về lại mức hòa vốn, mình sẽ ít viết trên diễn đàn nay và tập trung cho việc phát triển kinh doanh tuy nhiên vẫn hi vọng nhưng bạn năng nổ như @tainguyen @Thudao @Dao_Ngoc @Small_boy …tiếp tục giữ diễn đàn sôi nổi và cùng nhau hướng tới mục đích cuối cùng.
    → Khi mọi người sợ hãi và chán nản nhất rồi thì là đáy, miễn là chúng ta cầm cổ tốt được nghiên cứu, đánh giá kỹ càng thì không thể lỗ, chỉ là lãi chậm hơn hoặc lãi ít hơn do điểm vào sai thôi.
29 Likes

em đọc xong commnet của bác. e thấy đồng cảm cùng.
em cũng bán đất , thay vì mua 1 lô đất khác thì e cũng tất tay múc DIG giá 7x. trước đó đã mua 1 nửa giá 3x.
nên giờ thật sự, tâm lý vô cùng.
từ hoang mang - buồn- cắu gắt- và giờ mặc kệ đời.
buồn lắm. biết DIG doanh nghiệp tốt, nhưng đến giờ em cũng k còn lời nào nói về tâm trạng của bản thân hiện tại./

10 Likes

Dig là cổ tốt không thể bàn cãi và còn rất nhiều tiềm năng phát triển. Nhưng cứ mai hô hào và gây mẫu thuẫn với rất nhiều người lại ảnh hưởng xấu đến nđt

Về 10 tất tay

Thực sự ko ai muốn điều này xảy ra cả bác ạ. Chúc bác sức khoẻ và tinh thần sớm trả lại để cùng tiếp tục đầu tư với ae nhé.
E có 1 câu nhặt đc của 1 lão đại trong cổ đất nói rằng “ Khi giá sập là lúc biết rõ ai nhìn giá và ai nhìn doanh nghiệp “

2 Likes

Bạn đoán được đáy nằm ở đâu k? Để anh em dồn sức gồng tí.
Đánh chứng niềm tin khá quan trọng, nhưng niềm tin mà lung lay thì khó nói.
Với bác nào hiểu về thiên thời giải thích hộ anh em sao nằm sàn nhiều quá vậy?
P/s mình k cl anh em nhé.

Hết phiên ngày mai DIG và CEO lái sẽ đánh lên anh em đừng bán trong hoảng loạn

Cỗ To còn chưa dọn cỗ anh, em vội xách dép đi về rồi

Các bác cứ tham khảo giá bán Swanbay City để có tầm nhìn về Long Tân của DIG.

6 Likes

Nói thật với bác là e từ lâu ko còn vào xem số tài khoản mình thế nào rồi bác ạ. Thi thoang E mở Fireant xem . Chứ mà bác cứ theo dõi sát quá sẽ bị bảng điện cuốn và gây mệt mỏi đó.