__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Nhân 3 nhân 4 rồi lại về vạch xuất phát, m bắt bố vẫn phải cảm ơn à???

Tôi đã giành tất cả những gì mình có vào DIG, các cụ hiểu đồng tiền đó là đồng tiền xương máu. Vào từ 11x, Cảm xúc tại lúc này ư, chuyện nhỏ. Nên nhớ ko có gì là mãi mãi, DIG, CEO có sàn mãi mãi được ko. Bác CT đang làm tốt công việc của mình, sao phải xoắn nhỉ. Đầu tư lúc này thực sự cần bản lĩnh nếu ko sẽ mất mát rất nhiều. Với tôi, ngoài chuyện sinh tử, các chuyện khác chỉ là chuyện nhỏ. Sau này sóng gió qua đi, sẽ có rất nhiều câu chuyện để nói. Xin nhắc lại DIG là kim cương quý giá đấy mọi người.

13 Likes

Tránh xa hàng tuấn lừa a7 thôi chị gái

Tại sao những cty làm ăn tốt như DIG CEO NHA L14 bị đánh sàn liên tục trong khi thiên thời đang ủng hộ. Gói kích cầu 350k tỉ bắt đầu bơm mà cp liên tục bị sàn. Tại vì nó ngon. Hàng trăm thằng tay to nó đang chơi bẩn để tranh cướp của ae nhỏ lẻ đấy. Anh em cố gắng vững tin sớm thì chiều nay chậm nhất là mai sẽ hồi phục.

1 Likes

Làm ăn tốt kiẻu gì mà l14 ln từ dn thu tài chính, dig ln từ định giá lại ts, ceo cũng tài chính thế :joy::joy::joy:

Hót đi chim, hót đi chim

Em có được như Sơn Ca không Chim Cú Mèo :sweat_smile:

lúc giảm thì mang cơ bản ra làm chỗ dựa tinh thần. Đoạn này end game rồi. RSI tháng 91 thì nó cho đi vào lòng đất là đúng rồi. chờ giảm đủ thì làm game mới!

Bắt đầu có tin 3 cty còn lại chưa nộp tiền 3 lô Thủ Thiêm

Đuối lắm r, k còn sức chửi nữa r :joy::joy::joy:, lại sắp tự diễn biến tự chuyển hoá

Hủy cọc

Xin là xin vĩnh biệt cụ…may mà thoát 80%, ko heo ăn cả đám…haizz… =)))

Bạn thấy nó ngon, rất ngon. Nhưng tổ chức, tay to, quỹ, cá mập, người nhà LĐ, ng nội bộ cty nó thấy ko ngon nữa nó táng bằng mọi giá. Bọn nó ngu hay mình khôn? Bác phải tự trả lời câu hỏi này.

Không rời bỏ vị trí, không lùi bước anh em nhé, sau lưng là gia đình. Chiến đấu cùng DIG, CEO tới cùng anh em.

Cổ phiếu Dig là cú lừa của song Tuấn: Thiện Tuấn và Mạnh Tuấn… =)) . Thật tội nghiệp cho f0 FOMO

Cắt giờ là ko khôn ngoan cho lắm.fai cắt từ 11x kia.

Ae cứ để chúng chửi, mấy nữa kiểu gì chả đu lại. Chả nhẽ ae bán rẻ Long Tân sao

Tôi chưa thấy mặt hàng nào mà giá tăng người dân lại thích như mặt hàng đất. Lạ thật

Có khi nào DIG rơi về 30 rồi đi ngang 2 năm ko?

đòi tiền tuấn lừa đi kìa