__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Khó khăn nhất là GPMB thì đã cơ bản Ok. giá đền bù từ 2009 đến nay ngon bổ rẻ.

Đúng là DIG đang chuyển mình mạnh mẽ 2 năm trở lại đây. chắc hẳn đây là chân 1 con sóng lớn. Nhưng cách đi lên cổ phiếu đúng là có phần hơi phũ với anh em mua giá cao lúc này. Nếu ban lánh đạo đánh lên vừa giữ dc vùng giá thì tốt cho anh em nhà đầu tư hơn. chậm mà chắc cũng dc chứ thế này tội cho anh em đu cao quá

1 Likes

Doanh nghiệp vẫn quyết tâm xây dựng quỹ đất bao nhiêu năm nay, thử hỏi hơn 10 năm nay thay đổi chưa quá nhiều nhưng đất ở đó tăng lên bao nhiêu rồi, nay gặp thời bơm tiền, hạ tầng xung quanh phát triển, sắp đến lúc hái quả thì lại mang đi bán

Đu gì, do dốt ko tìm hiểu về cty nên mới leo đỉnh cao vời vợi. DIG có cái vị gì đâu bơm thổi, lãnh đạo mafia buôn cp nên chết ndt nhỏ lẻ. Tội lớn nhất là thằng A7 lùa gà

1 Likes

:grinning:

Thua lỗ mà tìm cách đổ lỗi hoặc chửi bới thì vẫn là trẻ con, chưa lớn được.

Mai gãy nền dân TA mới bán xong chỉ còn ai nắm dài ở lại hihi. Mai là khúc cua lớn của cuộc đời. Chúc ace sáng suốt.

2 Likes

Anh Minh còn ôm DIG k

nhìn đây thấy rõ thời DIG tổng còn của nhà nước cha chung kg ai khóc nên lúc đó tuy giá rẻ nhưng chả bố nào chịu đền bù, chỉ đến khi 2017 nhà nước thoái hết vốn thì ban lãnh đạo mới bắt đầu quyết liệt làm giải phóng mặt bằng riêng Long Tân là chi 1k tỷ để gpmb rồi, lãnh đạo như thế rồi ae còn mong gì hơn.

6 Likes

Hơn 10 năm được hơn trăm ha tý, mà chủ yếu là đất công, vậy mấy chục năm nữa xong hơn 300ha?

Xuống đến mức như thế này nó thẳng mẹ nó ra là bơm thổi quá đà. Giá quá ảo, kéo lên quá cao giờ mới rơi tự do. Nhìn sang như con DXG xem. Lên bằng nội tại có chỉnh giờ cũng hồi lại gần đủ. Còn con này rơi mẹ về 50 khéo còn chả có cầu. Vol toàn quay tay dụ gà rồi đạp thẳng tưng. Nó ngừng quay cái toàn mấy ông bà múc 500 cổ với chả 300 cổ. Cả tiếng ko nổi 50k. Đúng kiểu bong bóng xì hơi

1 Likes

Chính xác bác ạ, nhìn số lượng GPMB trước 2017 và sau 2017 là quá khác biệt, cho thấy Lãnh đạo đã có mục đích và quyết tâm cao trong việc phát triển doanh nghiệp

2 Likes

Nhiều chú kẹp bi với bắt dao rơi cụt cmn chim

thời trc khi nhà nước thoái vốn là trc 2017 thì DIG chỉ đi làm thợ xây thôi, từ khi bác tuấn lên CT mới có tham vọng và tầm nhìn làm các dự án

Giá này đúng chuẩn kỳ vọng của b Đức lòi cu định giá rồi, ae nên hiểu Dig nó đi từ giá 2x nên với giá này ai theo A7 từ đầu đều có lãi, chỉ tội mấy b vào sau thôi. Lúc b Đức lối cũ cho ae bán nhiều b chửi k ra gì, nhưng tôi thích quan điểm đầu tư của b ấy. Đến bây h nếu A7 đã bán hết thì cũng k nên hô hào ae nữa, còn nếu chưa bán thì show tk cho ae ở đây được tiếp thêm tý Oxy!

2 Likes

đề nghị đóng pic

Đầu tư phải có bản lĩnh. mở doanh nghiệp ra sản xuất còn phá sản ầm ầm. ko chịu đc thì mang tiền về gửi bank.

Mua là tiền của mình, tài khoản của mình. Lời ăn thua chịu.

Khác nào đi uống rượu, ko uống thì ai ép đổ vào mồm đâu. Nhưng do bị gáy, do sĩ diện,… xong về tai nạn, nôn ọe thì ai chịu. Mình chịu chứ ai.

Đầu tư nó khó gấp cả trăm lần uống rượu. Tôi chẳng hiểu mấy ông cứ vào hô hào bán hay úp bô… Các ông rảnh quá mà. Thời gian lo đi nghiên cứu công ty hay mua đồ chơi về chơi. Cứ lo hộ người khác. Ng ta mua bán mấy ông có đc miếng gì đâu cơ chứ.

Đôi lời của 1 f0 chuẩn bị lên f1

3 Likes

Vậy hơn trăm ha cách TP HCM hơn chục km tính rẻ mạt 100 tỷ/ha thì đã là bao nhiêu tiền rồi ?

Tóm lại cụ đi xin oxy chứ gì :joy:

Thông tin thêm cho a/e, tất cả các cty đấu giá thủ thiêm đều bỏ cọc rồi nhé. Nó sẽ tạo hiệu ứng xấu đối với cổ bds. Cho nên dig, ceo, cii sẽ còn sàn dài.

1 Likes