__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

image
Bình tĩnh nhá ace. Ai khó thở gọi dv tiếp oxy. Đã gồng đến đây rồi thì éo sợ cha con thằng nào cả? He he he…

Em chán lắm ròi

Người nhà lãnh đạo vùng giá 9x 10x vẫn mua vào thì giá này có xá gì:

7 Likes

Trong sách Nhadautu1970 thầy A7 cũng nói tiêu chí quan trọng để đầu tư là không đầu tư vào công ty vô chủ, vậy nên gần đây A7 mới mua DIG vì vậy :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Kk; đổ lỗi là team muốn ăn nhưng k muốn làm

Anh em mở biểu đồ tháng con siêu cổ L14 hay VCS ra soi thì thấy, có những cú rơi hơn 1/2 tiền đấy. Sau đó thì sao: phi cả trăm lần đấy. Đúng là siêu cổ kén anh hùng.

Tầm giá này khỏi giải thích méo chi nữa, ai khôn ai ngu bán tự chịu thôi. Chấp cl bay ngập trời

Tôi vẫn cày cật múc đây anh em, tổng cổ của tôi là 60,2k cổ, tôi xác định 1 là xanh cỏ, 2 đỏ ngực, kệ con mẹ chim lợn. Vác tiền vào sòng này là để tạo ra những thứ mà làm ăn bình thường không có được, mà tiền tôi tin là không phải sẽ rơi vào đầu số đông. DIG đánh 1 phen như này để cho nhỏ lẻ sợ hãi, éo bao giờ dám đu bám vào nữa thì mới mong chạy nhanh, chạy xa được (mặc dù tôi cũng nhỏ lẻ thôi :D). Về giá này thì dí thêm cho vài cây sàn nữa đi cũng được, tay to thấy rẻ họ vào múc 1 lượt cho xong chuyện :smiley:

7 Likes

Tôi tin A7 là người uy tín nhất trong cái tt đầy lọc lừa này.

1 Likes

Đừng nhân vậy dễ lừa người khác. Hơn 100 ha này xin hỏi : bao nhiêu là lòng đỏ? Có gọn gàng ko hay đang tình trạng xôi đỗ (chắc chắn xôi đỗ vì ô thửa, tờ bản đồ loạn xạ thế kia)? Không đền bù gọn thì đừng hòng xd.

• Thông tin chính xác là chưa đơn vị nào nộp đúng tiến độ chứ không phải bỏ bạn nhé -họ có thêm hạn và phải đóng lãi .
  • Thứ 2 là đấu giá thủ thiêm có hay không thì BDS nó vẫn nóng sốt ngoài kia, đến khi các tay to ôm hết tiết cung thì nó lại bay thôi.
  • Thứ 3 là nếu cả 4 đơn vị đều bỏ cọc thì nó đang vả vào mặt chính phủ đấy và cũng chứng mình thằng THM nó chả lọc lừa mẹ gì cả. Các ông đi đấu giá công khai, nguyên tắc của đấu giá là để minh bạch và có được giá cao nhất, nta trả giá cao các ông đi dùng truyền thông bẩn đạp đủ kiểu, bít cửa ngân hàng…nếu 1 thằng hủy thì có thể nói THM láo, 4 thằng đều hủy thì…BTC láo ăn hết mẹ tiền cọc người ta…
  • Thứ 4 : xưa này làm doanh nghiệp có ai không vay ngân hàng, chả ai dại mang đống tiền mặt đi mua cả, vấn đề là sức khỏe tài chính và tài sản cẩm cố. Nếu cả 4 đứa đều hủy chả lẽ cả 4 đứa đều không được vay hay cả 4 đứa đều…láo?

→ Cuối cùng ai thiêt??? chính quyền HCM năm nay thiệt rất nhiều bạn nhé, từng này sẽ đóng ngân sách nhà Thành Phố cực khủng, nhưng có vẻ yếu tố chính trị…

7 Likes

tôi ghét kiểu ăn xong đi chửi, ăn xong lại mất thì đành phải chịu chứ đi chửi cái mình đã khen thì đúng là lưỡi không xương muôn đời lắt léo

Vào đây còn mỗi cụ và mấy cụ nữa là trung thành, đội khác quay xe cắn bậy hết rồi.

3 Likes

tôi ghét kiểu ăn xong đi chửi, ăn xong lại mất thì đành phải chịu chứ đi chửi cái mình đã khen thì đúng là lưỡi không xương muôn đời lắt léo. họ tìm được mấy bài của bạn trước khen và cảm ơn A7 đấy

Mấy đồng chí ôm bom và mua bắt đáy vẫn cố nói cứng và cười nhưng trong lòng đau như kim châm, mặt tái cmn mét

Tính cụ hay giúp người, giàu có tầm này rồi thì cụ giúp người làm phúc cho con cháu.

Dù có không phải thì bác ý cũng đã đóng góp rất nhiều thông tin chuẩn xác về DIG cho cổ đông trên này. Bác ý đáng được tôn trọng.

kệ đi bác liên quan đến tiền thì người nhà còn chém nhau e cũng kg quan tâm lắm

2 Likes

Quỹ nó còn mua giá vùng 91 cơ mà Bác!

Nhà cháu chỉ có 1 nick này, nếu xuống xe sẽ im lặng tự rút.

Nãy ở pic kia, cụ bảo xem chart để biết x lần tài khoản. Nhà cháu F0 hỏi các cụ Fn chẳng cụ nào trả lời, làm nhà cháu hoang mang quá