__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Quá thất vọng. Chỉ muốn cổ đi ngang thôi là được rồi.Mà cứ trần sàn hoài… Mấy a lái cũng chừa cho mấy e đường sống với ạ. .

Thôi CĐ DIG họ chịu đủ rồi, ai ko có thì thôi cứ đả kích trêu nhau làm gì, có chửi thì chửi thằng Tuấn đĩ thôi, thằng chuyên gia lùa gà này ai F0 thì dính vào nó. Con L14 giao dịch ít mà là cty của Lý toét đại ca thằng A7 thì ae nào mua cũng ko ngại lắm vì nó dễ kéo.
Thật ra con DIG này đất sẵn sàng làm d/a của nó cỡ loanh quanh 1k ha thôi, nhưng thằng mất dậy Tuấn và 1 lũ đàn em nó hò hét lùa 8k ha đất sạch ( tức là làm luôn được, tiên sư nó chứ Long Tân khởi công còn mới sạch được đâu cỡ chưa đến 1 nửa, Bắc Vũng Tầu cũng kiểu đó ? Làm kiểu cuốn chiếu được tí nào nào tí đó thì sau điện đường trường trạm xong rồi có đền bù được vào mắt nữa, dân nó hét giá trên trời nhé. Nhìn cái Chí Linh thì biết, đền bù được khoảng 80% xây hết, giờ cả chục năm giời cứ nhìn đất được giao thôi, giá trên trời đền bù rồi nộp thuế sd đất chỉ có lỗ). Đất giấy xin d/a nhưng chưa khởi công được thì cty BĐS nào nó cũng hàng triệu mét

Tóm lại đủ rồi, ko cần nói nữa. Thằng đĩ Tuấn thì cũng ít mồm thôi. Vì người ta ghét cái mõm của mày nên mới vào đây khịa vui đấy chứ Fn ai chả biết mày làm gì có cái vị gì

4 Likes

Đồng ý, Đề nghị Cụ 7 đích thân mở PIC mới ngày mai lấy vía thần tài. Đóng cái này lại Cụ CT vía nặng quá, hơi nhọ cho AE đến sau, mất uy tín A7 quá

Ít nhất t cũng bán dig giá 8x còn bọn con nhang đệ tử ôm cục tạ giá 63, vậy ai ms đáng khinh và đ ai thèm chơi :laughing:

@sieucophieu12345 A7 ơi, giờ múc DIG được không ạ, sao đáy A7 không hô mà đỉnh A7 hô quá vậy… :frowning:

Anh em L14,ceo,Dig bản lĩnh lên. Mình đầu tư vốn vào thì mình là chủ doanh nghiệp

Hô hào nhỏ lẻ bâu kín lại bay màu cả lũ

Vâng cám ơn cụ,

Nhà cháu thấy “phím lực” của cụ thật khủng khiếp. Bấn quá rồi thì phải. Cụ vứt dép ở đâu cho nhà cháu nhặt với.

Cháu không gây sự với ai, lên đây chém gió kiếm tiền thôi. Cụ tha cho nhà cháu đi

Con lợn này, chốt rồi thì biến đi chỗ khác :slight_smile:

CHÀO CÁC CỔ ĐÔNG CHÂN CHÍNH CỦA TẬP ĐOÀN
XIN THÔNG BÁO TẬP ĐOÀN ĐANG PHÁT TRIỂN BỀN VỮNG
GIÁ CỔ PHIẾU NGẮN HẠN DO TÂM LÝ THỊ TRƯỜNG.CÁC CỔ ĐÔNG QUẢN TRỊ RỦI RO HẠN CHẾ VAY MƯỢN.
ĐẦU TƯ CẢ THẬP KỶ CHỨ NHÌN TỪNG NGÀY THÌ TỐT NHẤT ĐỪNG ĐẦU TƯ.KHÔNG AI GIÀU NHANH ĐƯỢC ĐÂU.
LŨ CẨU ĐẦU BÒ LIỆU HỒN MÀ CÂM MÕM LẠI.ĐÂY LÀ TOPIC ĐỂ CHIA SẺ THÔNG TIN CHỨ KHÔNG PHẢI CHỖ CHÚNG MÀY TUNG HỨNG NHẰM GÂY HOANG MANG.
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

96 Likes

Sao lúc nó tăng đéo thầy mày đưa tiền cho thầy A7

7 Likes

Cám ơn Chủ Tịch. Chúc Chủ Tịch buổi tối an lành

Rảnh con

cám ơn chủ tịch động viên anh e.

1 Likes

Bố lạy mày, đi chỗ khác chơi cho ae dig sinh hoạt

Kkkk

37 Likes

mình đu 121 mới buồn chứ lị, bạn vào giá thấp thì vào mấy vòng cũng ok

4 Likes

Bác này chuẩn chỉ cổ đông trung thành. Tôi nể bác này còn hơn A7 suốt ngày cứ đi tự sướng rồi chửi nhau ở đâu đẩu đầu đâu.

Mày là đàn ông hay đàn bà mà lắm miệng vậy, tài sản đầu tư chắc được mấy đồng bạc lẻ chứ mấy

Thôi bác ơi, họ bấn quá rồi, pha này khó đỡ lắm

1 Likes