__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Cháy tk chưa

Tầm cu chưa đủ tuổi

M hỏi sao thằng tuấn lừa ác thé m :disappointed_relieved::disappointed_relieved::open_mouth:

Mấy đồng bạc lẻ ít ra vẫn hơn mấy cháu con nhang a7 múc húc xúc dig chứ :disappointed_relieved::disappointed_relieved:

Bán đi bác ơi, tránh rủi ro

Chủ tịch ra quân lệnh múc 20tr dig đi chủ tịch, cứ mõm hoài k có tý tác dụng nào hết ý :disappointed_relieved::disappointed_relieved::disappointed_relieved::persevere:

Ráng lên mn. Dòng bất động sản đã ở vùng xấu nhất rồi. Chờ cơ hội là lại vùng lên thôi.

3 Likes

Kệ chim lợn thôi mọi người tranh luận làm gì cho mệt.Ai lắm giữ cứ giữ ai thoát cứ thoát.Cổ giảm về mức này cũng rất nhiều người thoát hàng và chán nản ,nhưng tiền là của các bạn lên thì các bạn có cho ai đồng nào ko.Vì mục tiêu lâu dài đồng hành cùng công ty ,nếu cổ về 4x thì sợ ko có hàng mà bán nên ai giữ dc thì giữ ko thì bán đi kay cú nhau làm gì.

Chim lợn khỏe vào, loại ăn cháo đá bát đéo khá đâu :slightly_smiling_face:

1 Likes

Đang lỗ nhiêu rồi , nếu bán rồi thì đi chỗ khác đi.

Lớn rồi, phải chịu trách nhiệm với đồng tiền và hành động của Mình.

Lúc lên thì Thầy có đc đồng nào éo đâu, mà xuống lại Lật Mặt vậy Bạn?

1 Likes

Thứ sinh vật cộng sinh. Rác rưởi

Một công ty khi đang chuyển mình thì ôm và nắm giữ hạn chế maggin, còn có chủ tịch đích thân lên tiếng thì xưa nay hiếm.Nếu dạng lừa đảo hay thất đức thì ngu gì lên đây cho thiên hạ nó chửu. Nếu bác lập pic này là chủ tịch DIG thật thì quá ngưỡng mộ bác

2 Likes

Cứ khi nào AE cần bơm oxy thầy đều có mặt, còn khi CE thầy nghỉ ngơi. Nhưng CL thì ngược lại, ae tự suy ngẫm

1 Likes

Thầy thu tiền 170tr 1 lớp rồi phím dig 120k đấy, có đáng chửi k cơ chứ :disappointed_relieved:

Yêu bác Vice thế! :slight_smile:

Anh em DIGGER thôi đừng chấp nhời CL nữa, kệ mịa chúng nó, để khi nào DIG vào vòng đua lôi cổ chúng nó lên

Chỉ mong nó đi ngang tích lũy. Đằng này rơi như viên sỏi. Sàn nối tiếp sàn. Nay ATC 5 triệu cổ giá sàn mà chẳng có ai thèm hốt. Đắng lòng sao… Ai cũng khen mà chẳng ai thèm mua. …Broken Heart…

lúc bom rơi đạn lạc CL bay đầy trời thì đúng là cao thủ kg bằng CL nó tranh thủ

1 Likes

Nó nhiều quá bạn ơi, ta cũng cần nghỉ ngơi để chiến đấu kkk

1 Likes

CÁC CỔ ĐÔNG THÂN MẾN
THEO THÔNG TIN TỪ MỘT NGƯỜI QUEN.TẤT CẢ CÁC TÀI KHOẢN LỚN,TÀI KHOẢN CÁ MẬP ĐANG CHỜ DIG HOẢNG LOẠN VỀ 5x ĐỂ MUA GOM TẤT TAY.CÁC CỔ ĐÔNG DÀI HẠN TRÁNH HOẢNG LOẠN,SỢ HÃI,TRÚNG ÂM MƯU CỦA CÁC ĐỘI LÁI.
ĐẦU TƯ DÀI HẠN THEO TẬP ĐOÀN SẼ CÓ THÀNH QUẢ
KẾ HOẠCH 1900 TỶ NĂM 2022 CHẮC CHẮN TRONG TẦM TAY
DIG SẮP TỚI SẼ TRÌNH ĐẠI HỘI CHIA CỔ TỨC KHOẢNG 20 -40%
CỨ YÊN TÂM NẮM GIỮ
DIG Corp- TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

79 Likes