__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bác ko cần trả lời nó đâu, thằng sinh viên nghèo rớt ko có nổi 5tr ăn mì gói ấy mà :slight_smile:

2 Likes

Xin phép giao lưu với phụ huynh mày 1 nháy

3 Likes

sao bác cứ suốt ngày chọc cho’ thế :rofl: :rofl:

Cám ơn CT đã luôn sát cánh cùng CĐ trong lúc khó khăn này, PCT cũng đã mua 5 triệu cổ là cam kết tuyệt vời bằng chính hành động, chúc CT luôn khỏe đề chèo lái DIG đạt thành tích cao hơn trong năm nay và các năm tiếp theo.

2 Likes

Con người bố uy tín chính trực. Còn mày loại sáng nhổ chiều liếm để ae bạn bè mày khinh giống cẩu lợn gien di truyền nhà mày

36 Likes

trước đây em tung hô lắm cơ mà, giờ như thế là ăn cháo đá bát

9 Likes

gớm ông zai như đỉa đói, sợ thật, CL kỳ cựu đấy kkk

1 Likes

Thôi ông im đi ông ơi. Nói có sách, mách có chứng. Ông có tin gì xác thực thì đưa ra. Cứ cmt xàm xàm hoài. Ông bán rồi thì ra chỗ khác nghỉ mát đi. Sao ông rảnh rỗi quá vậy cứ vào xỉa xói soi mói miết rồi có được lợi gì không, hay là ông chờ giá thấp để mua ???..

1 Likes

bận tâm gì loại đó thầy. Nhiều khi nó đọc lại comment của nó nó còn xấu hổ :grin:

CL sủa cũng phải tính KPI đó các bác, sủa càng gắt thì mới có tiền, chạy ăn từng bữa thì làm sao có tiền mà nhìn xa

Xin chân thành cảm ơn, sự cố gắng của CT và thầy A7, Tiền thì ai cũng mất, mất lãi, mất vốn, nhưng càng to càng giàu thì mất càng nhiều, mọi người đã cố gắng, xin cảm ơn, thị trường khốc liệt, không ai biết trước điều gì, chỉ có niềm tin, sự hiểu biết mới giúp ae sống sót qua khúc cua này

9 Likes

Nhất chủ tịch rồi. :+1:

Chim lợn nằm vùng ah :scream:

1 Likes

Lớn rồi ăn nói cho cẩn thận. Ếch chết tại miệng. Loại mày ra đường trẻ con nó nhìn thấy nó đái vào mặt

1 Likes

Cảm ở Bác! Khúc cua này công nhận gặt thiệt, mà E xin phép chơi tới cùng ạ!!!

1 Likes

Cảm ơn chủ tịch đã cho mọi người thêm thông tin. Cổ phiếu lên hay xuống ngắn hạn đều do tâm lí nhưng về dài hạn thì nó là giá trị doanh nghiệp. Đã nói quá nhiều rồi, riêng khu Long Tân sắp tới hoàn thành thì nó gấp 5-10 lần vốn hoá hiện tại là ít. Nếu giá đất x2 x3 thôi thì lợi nhuận đem cân tiền ko nổi. Anh chị em ai ăn được rồi thì thôi đừng có vào pic này mà chửi rủa chym chuột. Luôn tôn trọng người đến sau là 1 cách để tôn trọng chính bản thân mình

5 Likes

Các bác ạ. rz52001 lúc ăn thì tung hô khen thầy cám ơn thầy , giờ quay sang chửi thầy . Con người này trắng trợn đổi trắng thay đen. Chúng ta ko cần mắng chửi nhiều, ác nghiệp ác báo, không biết tôn sự trọng đạo trước sau gì cũng nghiệp báo thôi. Với tôi A7 luôn là người thầy vĩ đại em mong thầy giữ gìn sức khỏe để chia sẻ kinh nghiệm cho Anh em ko chấp kẻ vô đạo a.

Chim lợn cũng được bác, nhưng ít nhất đưa ra phân tích để phản biện, còn mấy thể loại nói càn mình ignore thôi bác :slight_smile: Mình thấy 1 vài bác chim lợn có đưa phản biện khá hay, ví dụ về báo cáo tài chính, coi như chim lợn đầu đàn :rofl:

2 Likes

Phiên mai sàn nữa là về 5x, vùng gom của cá mập. Tin xấu nhất liên quan đến THM cũng ra rồi.

Khi nào chim lợn ngập trời, bè lũ chửi a7 đông như quân nguyên thì lúc đó là đáy.