__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Gắn rồi nhé.

Có cứt ấy 8.000 ha đất, cứ dốt đặt a dua thì bảo sao chả kẹp.

Thằng nào chim bé cứ bán, hihi. A đây thừa tiền éo lo

Lúc ăn thì gọi là Thầy, thua thì gọi là thằng. Xin hỏi thí chủ lúc bị bố chửi thì gọi bằng gì???

1 Likes

Cổ đông xác định. Lên thế nào về thế đó

Dạo này không thấy ông nào hô cạn cung, giết short với mất hàng nữa nhỉ? Hay tắt bảng điện lên chùa khấn hết rồi. :grin::grin::grin:

Cổ tốt là cổ tăng giá chứ k phải cắm mặt sàn, HĐQT với người nhà toàn mua được giá đẹp không ngờ, cuối cùng vẫn chỉ chết nhỏ lẻ.

Chờ thủng cái Ma200 để mua lại mà lâu quá đi.

Nói thật đi, ông chuẩn bị tiền mua lại chưa?

Ma200 là xuống tận 45 cơ à

Bạn nên nhớ bỏ tiền ra đầu tư mua bán là quyết định của chính bản thân mình không ai cầm tay bắt mua bắt bán. Được ăn lỗ tự chịu.
Ăn được thì tung hô ca tụng, không ăn được đi chửi nói xấu phỉ nhổ nhạo báng người ta.
Điều này chứng tỏ 1 điều bạn là người chẳng ai dám chơi, thèm chơi cùng.

Lên xuống chỉ là ngắn hạn, cuộc chơi tâm lý

1 Likes

nói thật lòng chứ như HLV Park hang seo lúc ô ấy giúp VN vô địch seagame AFF cup rồi á quân u23 châu á rồi tứ kết asian cúp rồi bán kết asiad thì cmn tất cả đều hô thầy Park rồi anh hùng rồi là người vĩ đại rồi đến khi ô thất bại ở VL thứ 3 wc rồi trắng tay AFF cup vừa rồi mà 1 phần là do thiếu cầu thủ trụ cột thì mn lại chửi lại gọi là thằng park nói chung con người nó phũ bỏ cmnr có lợi thì gọi là thầy hết lợi thì gọi là thằng, thánh nhân cũng phải chào thua bọn tiểu nhân thôi, chỉ có thời gian mới chứng tỏ đc vấn đề, rồi cuối cùng ô Park thành công lại đc tôn vinh tiếp, ae hãy nhìn nhận đúng sai cho chuẩn vào nhé, thân ái tôi vẫn chưa bán cổ đéo nào cả kkk

14 Likes

Thầy A7 luôn nói là trong ngắn hạn tăng giảm thầy k biết, thầy nhìn xu thế dài hạn. Thầy bảo chắc ăn thì đợi chỉnh, mà có thể nó k chỉnh lại phi tiếp. Nói chung là k quan tâm ngắn hạn, và cũng k bh khuyên lướt lát, mà là nắm giữ, đầu tư dài hạn vào doanh nghiệp.

3 Likes

Nói nhanh là bạn ngu di truyền day là do tập luyện vậy? Là gà thì chỉ để chơi vs nước sôi thôi, trách m trước đi.

1 Likes

đồng quan điểm bác nha. :grin:

Lãnh đạo louis cũng lên an ủi cổ đông đó bác

Dig ,ceo,l14 ngon

2 Likes

Mua hay không là ở bạn.
Thầy A7 chẳng hô ai mua hô ai bán.
Mình nên có chính kiến ko nên hồ đồ mà nói năng càn quấy.
Ở đời chẳng ai cho không bạn cái gì ngoài bố mẹ bạn.

5 Likes