__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

2 phiên nữa là lại âm vốn r, đòi tiền 7 lừa thôi

Mình chơi cổ phiếu là mình lọc và tìm hiểu gần như hết nguồn tin mình có, và cũng k phải bố của ai. Đơn giản đầu tư, tiền của mình thì phải tìm hiểu kỹ. Còn bác muốn biết mấy tin mình đúng k hay k thì cứ đi kiểm chứng.

Lại bắt đáy thôi bác Cướp tầu

M thấy bạn khổ lắm.

Thằng này chắc đc
Thuê theo giờ hay sao ấy nhỉ . Chỗ nào cũng thấy bú liếm nhiệt tình . Nghề đi bú liếm :grin::grin::grin:

1 Likes

thằng này với thằng thạc sĩ kinh tế gì đó được thuê theo ngày, ngày cắn đủ 50 cái thằng chủ nó ném cho tí tiền hahaha

Nhớ hồi 2018 với Shb quá, cũng y như này, như cả thế giới xúm lại chửi a Hiển. Mình điếc luôn chạy khỏi diễn đàn,hihu. Luyện tim thép từ đấy, vẫn tin vào ct Thiện Tuấn

2 Likes

Ba chục năm tạo đà
Ngắm ông trời mũ ba
Cho thập kỷ bứt phá
Cháu đứt một phần ba :slight_smile:

Ps: Chỉ 4 phiên trần nữa là vào bờ

3 Likes

K có lập trường; k có lập luận phản biện; k có chính kiến cá nhân gió chiều nào xoay chiều ấy có trăm tỷ cũng bay sạch.

1 Likes

Đúng rồi, cứ chờ thôi. CĐ dài hạn lãi còn dày lắm. Him Lam thì chưa biết còn bán tiếp hay không? đấu giá Thủ Thiêm có ai bỏ cọc nữa ko? Tháng 4,5 chia cổ tức lại giam thêm 20-25% vốn. Nên cứ từ từ. Tôi sợ mất tiền chứ đ.éo sợ ko mua được cổ.

Anh cũng chả cần chửi nhau làm gì, sợ nhất cổ ko ai vào chửi lập topic vắng hoe

Tất cả sẽ cho ta bài học. Thành hay bại cũng đều là bài học.
Cái bọn ăn cháo đá bát thì kệ mịa chúng nó ông ạ. Nói phí nhời.

1 Likes

Tin mật : Cập nhật từ bộ chính trị Gấu Nga, do Alexander Putin đại đế cầm đầu, phiên mai (9/2/22), nếu đúng theo tin mật, giá thấp nhất (có thể là sàn) là giá đáy của DIG năm 2022, và năm 2022 sẽ ko còn giá này để mua nữa.
Mình chuẩn bị : all in trở lại DIG.
Phiên mai : DIG tím.

2 Likes

Cụ tài cũng hạ bớt 1 phần rồi mà, giờ hàng giá vốn 0 đồng thì chấp luôn mọi thể loại sàn vs chim lợn thôi. Để ăn cổ tức cũng hơn các cháu lướt lát :))

1 Likes

Tui gắn rồi, cứ thấy nó comment là gắn cờ

25 Likes

phe Gấu vẫn đang thắng tuyệt đối. Vội làm gì cụ

kg e vẫn giữ nguyên ngần ấy cổ đó thôi bác vẫn hơn 41k cổ chứ kg có hạ tí gì cả, cổ tức sắp tới chia nữa là ngon luôn.

6 Likes

Ồ tưởng cụ có đâu gần 90k, như tôi chơi an toàn hạ thu vốn rồi, giờ giá dig như ko đồng nên kcm nó chim lợn hót với cả giảm sàn, giảm chán đến vùng ngon lại vào tranh cướp thôi

1 Likes

chú m quay xe à