__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

kg cả 2 ae tôi là gần 100k đó cụ, 90k là lúc DIG giá 7x còn lúc về sau thì lại mua thêm lên gần 100k

1 Likes

Trước khi phán xét A7 thì lên youtube seach A7 xem các video phân tích đầu tư, tầm nhìn và trình của A7 rồi tự nhận xét. Đừng nghe mấy con CH IM LỢ N . Chim sẻ sao hiểu trí đại bàng, trình ko có chỉ biết chửi không có lập luận đầu tư. Trình Tâm Tầm Tài đầu tư A7 trăm năm khó có người thứ 2

mai thì có đáy e cũng chịu kg còn tiền thôi bác, chứ còn thì cũng múc thêm, còn âm ngắn hạn thì kệ đi chứ mình đầu tư dài hạn thì phải tin tưởng vào DN chứ bác

3 Likes

Rồi sẽ nhiều ae quay xe, 5% còn lại không nhiều

1 Likes

giá thấp vẫn ôm thoải mái , cũng xem như mất phần lãi thôi. Lâu giờ giảm lâu lâu vào xem với đọc cmt cho vui thôi, ko muốn chửi bới nữa :))

3 Likes

Khi nào dig chia cổ tức bác

1 Likes

cổ phiếu vẫn ở đấy chứ có mất đi đâu mà đòi với kg đòi, chú chốt rồi thì ngồi ngoài đi cứ hóng làm gì, ở đây kg còn bát đũa cho chú nữa đâu, a nói câu cuối nhé ok lịch sự.

1 Likes

mày là gà còn đéo gì nữa, margin cho lắm vào xong giờ cháy tk rồi đi cắn thầy.

1 Likes

nói thật với cụ là giá này vẫn còn cao hơn cái giá 5x mà broker ngày xưa xui ae bán DIG đó cụ có cả doãn đức hô bán Dig lúc nó ở 5x đó kkkk

3 Likes

Bao năm chứng trường chưa thấy ai hả hê mà thắng cả, đi con đường chính đạo tuy gian nan nhưng đó là con đường duy nhất đến thành công. Cười người hôm trc hôm sau người cười

3 Likes

e nghĩ phải tầm T4-T5 nhanh thôi cụ

Mãi chưa đáy nhỉ ae

Cụ cường tín sút 35 kìa :)) mà gần cả m cổ đó :))

1 Likes

Ngẫm lại vụ bỏ cọc Thủ Thiêm lại là tin tốt cho DIG các bác ạ. Giảm áp lực đền bù, giải phóng mặt bằng rất tốt cho DIG giai đoạn hiện tại.

6 Likes

Mấy phiên trc cũng nhiều cao thủ nói như thế đấy.

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Ý Lòi Cu là A7 phân phối cmn hết rồi? hay A7 tham lam - ngu dốt?

Cổ phiếu của A7 là cổ phiếu của người chủ Doanh nghiệp. Tầm chim lợn ko chấp. A7 tầm nhìn cả Vĩ mô!

1 Likes

Lại là a ấy à, lắm drama nhỉ, vậy những ng giữ cổ phiếu là tham lam và ngu dốt???

vui quá xem già trẻ chửi nhau như mấy con khỉ trong vườn thú :)) ai cx nói mình trăm tỷ nghìn tỷ này nọ mà chửi bới nhau như trẻ con tự thấy xã hội loạn r tiền tỷ trong túi online chửi nhau sớm tối kb tiền đâu ra nói đầu tư tầm nhìn dài hạn mua xong vứt xó để đó mà ngày nào k lên chửi nhau thì k chịu đc :))