__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Thế thì còn cái nịt thôi

Đái ko qua ngọn cỏ đừng nói chuyện với các anh

1 Likes

Có nút report nick để ko xem bài của con cl này ko bác, nói thật đến ông upbo em cũng ko khó chịu bằng con lợn này, ổng chửi nhưng đó là phong cách ổng, mỗi người 1 kiểu tư duy. Còn con lợn 2 mặt này sủa nhìn rác cả mắt.

em nhặt lần 2 vào từ 119 đây gấp đôi số 41k mát quá lõm hơi sâu vét sạch nhặt nhạnh tbg xuông còn 90 k biết chừng nào về bờ :see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil: tầm này chắc điếc thôi a ơi

8 Likes

Nick đó không phải chính chủ dâu bạn ơi. Có lần anh Đức đăng fb cảnh báo tài khoản nhại tên rồi .

2 Likes

Cái này thì em xác nhận đc nha bác, có 2 ông LCTV, ông trên ko phải LCTV mà ae hay biết đâu. Ông trên chơi phong cách đánh theo lái, theo tin. Kể cũng trùng hợp thật, 2 ông LCTV cùng tên là Đức, cùng năm sinh luôn, đúng là đời :))

1 Likes

Công nhận ăn nói dơ dáy dã man, tôi đọc cũng thấy tởm lợm. Đã report admin khoá nick. Cái j cũng nên có giới hạn.

1 Likes

mạnh mẽ lên e, chứ giờ a động viên e cũng kg thể, mua vì lý do gì bán vì lý do đó, a thì vẫn tin tưởng sắp tới chỉ có sóng đtc và bđs thôi

1 Likes

gần 10 tỏi tất cả những gi e đang có đều nằm ở dig hết dạo này đang gồng tự nhiên được giảm béo :joy::joy:

9 Likes

Có tin mật.xúc lại thôi.

Thì bác LCTV nhái chơi kiểu hàng lái mà, mỗi người 1 phong cách. Nhưng cái phong cách phản phúc của bác thì ko ai độ đc đâu. A7 lấy gì của bác mà bác chửi ghê v.

a có bán đéo đâu mà phải xúc lại

Theo tin mình nhận đc mai giá đáy rồi :rofl:

1 Likes

26 Likes

Mai đáy rồi.theo mình là như vậy, mai chắc all in trở lại

1 Likes

Chim lợn nó bơm đểu để gom hàng anh em F0 cẩn thận nhé! A7 uy tín nhất tam sàn!

Khó lắm bác, DIG giá trị vẫn còn rất hấp dẫn.mai về dưới 60k là đáy rồi, đáy 2022 lun, DIG ko về giá thấp hơn nữa đc đâu.:rofl::rofl::rofl:

Mai tiền về tôi xúc tbg tiếp, hô hô, CL cứ sủa t vẫn cứ đi nhé

3 Likes

Nhà Dig cả kho đất 10.000 ha vốn hoá quá rẻ trong khi 1 ha thủ thiêm đã 1 tỷ đô rồi

2 Likes

A chốt, làm vòng mới, còn bác trung thành ko bán kệ bác.