__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bác đang trên giời à. Dig khai xuân sàn 2 phiên rồi đó

Làm người cho da dáng con người. Đừng như con vật. Thắng thì cho là mình giỏi thua đổ lỗi cho người khác. Tiền trong tk của bạn k ai bắt bạn mua bán. Nói ít thôi người ta k chửi.

chứng khoán y như showbiz thậm chí còn tệ hơn, lúc cổ phiếu lên thì CL rũ bùn hóa anh hùng hô hào gọi thầy gọi anh tôi gọi bằng hữu nhưng đạm cà mau khi cổ phiếu giảm thì CL lại nhúng tràm hóa cờ hó đi phá làng bĩnh xóm khắp nơi, loạn vãi cả lồng các bác ạ kkk

7 Likes

Thế bác chửi 7 tấn rồi, lên nhận mình giỏi, xuống bảo bị chơi xâuw, bị bán khôngd :joy::joy::joy:

All in thôi bác. Đầy ra đấy múc thoải mái dư bán sàn nhiều lắm

Mày đã từng theo phò A7 nhưng khi cổ giảm quay ra chửi A7 là BẤT CHUNG.

Mày bán cổ cho người khác giá cao rồi quay ra chửi bới chê cổ phiếu DIG, chê người mua cổ của mày ngu đó là BẤT NHÂN

Mày bán cổ trên cao rồi quay ra chửi bới, chim lợn cổ phiếu, chửi bới đồng đồng đội là BẤT NGHĨA

Một thằng mà “BẤT NHÂN, BẤT NGHĨA, BẤT CHUNG”

Thì sớm muộn cũng nhận quả thôi Cu

22 Likes

2 hm nữa đạn về mua thêm đây cho đỡ sợ

Phải ko Bạn kaka

Thằng bạn mình từ chửi CEO va DIG giá quá cao h quay lại hỏi mua vào đc chưa… Tín hiệu thực tế đây rồi. =))))))

5 Likes

:laughing: :laughing: :laughing: ví dụ quá thực tế kkk

1 Likes

Hôm 20 /1 cũng bảo thế là sao giá hiện tại còn thấp hơn hôm đó thế :disappointed_relieved::disappointed_relieved::disappointed_relieved:

Còn gì nữa lúc nó 120k rén vl… h 60k anh em nhìn thèm chết m. Lực cầu đây chứ đâu.
Ai cũng ớn bank thép dầu rồi. mua gì nữa.

3 Likes

Nói chung là dân tình h tay chân vẫn táy máy muốn mua CEO vs DIG thử vận rồi. Nhìn trái nhìn phải toàn cổ rác. ko mua CEO vs DIG mua gì nữa.

2 Likes

Kkkk

17 Likes

Uhm… Không ai chết hai lần trên một dòng sông

**Tôi ko phải anh Hưng mà cũng ko có năng lực đánh giá cổ nào là rác. **
Nhưng tôi biết, anh Hưng là rác.

2 Likes

Em xui các cụ ý mua CEO DIG :rofl::rofl::rofl::rofl:.giờ ngày nào các cụ ý cũng hỏi e thế nào .em chỉ biết động viên là cầm siêu cổ phải chấp nhận dc những lúc đau tim như vậy.nhưng thật sự là em k đi viện vì cổ phiếu xuống mà đi viện vì chót xui các cụ ý mua giờ các cụ ý hỏi làm em cũng phát ốm .:rofl::rofl::rofl::rofl:.các cụ ợ :rofl::rofl::rofl::rofl:.tự nhiên mỏng môi ôm rơm vào lòng :rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Nhìn thử mà xem.

POW: Rác.
PVD: Đã thử, thất vọng tràn trề.
BSR: Mua như không mua.
VIC - VHM: Đéo hiểu kiểu gì. Đéo hiểu Vượng đang làm mẹ gì nữa.
HPG: Anh em fan HPG đang kháo nhau mua vì HPG cũng mua đất. Cơ bản Anh Long là thằng bắt chước chậm chạp.
VIetjet, Vietnam airlines, vvv du lịch: Tụi nó đang lo trả nợ Covid. Mua cái gì.
Thế Giới di động: Mai Phương Thúy ăn vài vòng hết vị rồi.
v.v.vv. Toàn rác.

2 Likes

Em cũng cầm hơn 100k từ giá 30. Nhưng nhịp này giảm cũng dã man thật. Giờ nhiều đội hô về 3x lắm. Đáy đâu đây rồi các bác cố gắng lên

2 Likes

Cứ theo bước chân người khổng lồ @Sieucophieu12345 thôi. Còn ai nói ngả nói nghiêng kệ.
Chim lợn thành đàn kêu la thoải mái tiếp nhời mà làm gì. :laughing: