__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ước gì còn tiền mà múc

cảm ơn chủ tịch
có tâm có tầm :heart_eyes:

HAI NĂM TRƯỚC NOVALAND CHI 1 TỶ USD MỚI CHỈ ĐƯỢC CÓ 286ha NHƠN TRẠCH
BÉ HƠN CẢ DỰ ÁN LONG TÂN 350ha CỦA CHÚNG TA
VẬY MÀ HÔM NAY GIÁ TRỊ CẢ TẬP ĐOÀN KHÔNG BẰNG 1 DỰ ÁN
BẢO SAO THM NHÌN THẤY LONG TÂN MÀ THÈM KHÁT
CỔ ĐÔNG VỮNG TIN,TUYỆT ĐỐI KHÔNG NGHE TIN XẤU KẺO BÁN RỒI ÂN HẬN CẢ ĐỜI

87 Likes

image
E mời các bác một chén cho vơi đi nỗi sầu kk !!!
Ngày mai e xuống tất tay số tiền tk của em, lý do mua vẫn như ngày đầu tin vào Thầy A7, và CT.
Thua ko đổ lỗi, thắng do duyên.

16 Likes

Ok bác. Tin ra sớm quá. Đang nhặt thêm vài trăm tỷ để bắt đáy hốt xác bọn chim bé mà tin thế này sợ ko kịp mất

102 Likes

show làm gi a ai theo dõi từ đầu lâu lâu e nhặt thêm 5k -10k 15k e có up lên mà

5 Likes

Nick này là nick fake đó, chuyên dụ gà úp bô nên ae cẩn thận giờ thật giả lẫn lộn

29 Likes

Bọn Short nó làm láo quá rồi, PHải có chủ tịch, phải có A7 lên tiếng, chúng nó giờ đang lo bán nhà vì không có hàng trả kho rồi, cảm ơn chủ tịch đã lên tiếng và mong chủ tịch hãy hành động ạ!

2 Likes

Mày k tham gia thì cút cụ mày đi lải nhãi mãi nghe nhàm VCĐ rồi đấy. Nói đi nói lại như thằng thàn kinh cứ tưởng hay ho

1 Likes

Ngày mai phải bốc mã thằng này là thằng đầu tiên

2 Likes

Em cũng mãi mới vào hóng được ;))).

1 Likes

DIG: đường MA200 ngày là giá 53.9k (gần với mốc Fibor thoái lui 78%)
image

Bác chủ tịch chơi vậy thì quá đẹp với các cổ đông rồi +1 respect cho bác ạ

3 Likes

Thank you chủ tich chia sẻ thông tin và bơm oxy ! Lượng oxy trong máu e tụt nặng quá ! May là mai dc giải cứu

Mai bốc mả bọn chim lợn lẫn bọn sọc láo. Kkk. Chết cụ cm hết đi.

1 Likes

Đừng có bán nữa bọn khốn, bán đi các bố mua hết

RSI: QUÁ QUÁ BÁN rồi.
MOMENt (Xung lượng) cũng vào vùng quá thấp, tức nđt đã hoảng loạn cực độ → điểm mua tốt.

1 Likes

Thằng đấy tính tình ăn cháo đá bát, ăn được thì tâng bốc, giảm thì chửi. Không chừng ở nhà ba mẹ không cho tiền 1 hôm thì nó hất cả bàn thờ tổ tiên nhà nó xuống luôn ấy chứ :rofl:

1 Likes

Nick này ko phải là nick cửa Đức LCTV nhé. Đức Lctv trước đã đăng fb nói ko phải nick của mình rồi. Đây là nick của một tên Đức khác nhé

2 Likes

Cảm ơn chủ tịch, em cầm tới giờ này lhông rơi một cổ. @tainguyen ơi

3 Likes