__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bước sóng giảm thứ 3 → điểm mua tốt.

2 Likes

Mày mới là thằng xàm xí. Ai tin?

Ae cứ cầm lấy không chết đc đâu, ôm 10 năm kiểu gì cũng lãi, ngắn hạn chỉnh tí tẹo rồi lại lên thôi

1 Likes

Bỏ mấy cái kĩ thuật đi

2 Likes

Tin tốt quá chủ tịch. :+1:

HAI NĂM TRƯỚC CỦA 1 Tỷ USD ĐÂY
BÂY GIỜ CẢ TẬP ĐOÀN DIG CÓ 1.2 TỶ USD
DIG GIÁ NÀY NHẮM MẮT CƯỚP CŨNG GIÀU

54 Likes

Giờ cứ đến vay ngân hàng là các a chị câu đầu tiên bao giờ cũng hỏi…a chị có tài sản đảm bảo là đất và sổ đỏ chưa ??? Mà lũ chim lợn vẫn chưa hiểu trú ẩn vào đâu để bạn vệ đồng tiền mất giá trc lạm phát… Thế giới bơm các gỗ hỗ trợ kt trc vn mà giờ lạm phát đg điên loạn từ 5-30%. Vn thì giờ mới chuẩn bị bơm… Giá xăng dầu nay tăng giá, r kéo theo giá cả các mặt hàng khác cg tăng cao theo, dấu hiệu lạm phát là đây chứ đâu…

Các chú chim lợn hot thoải mái nhé

2 Likes

Mai em xơi 2000 cổ theo chủ tịch

Mai xúc nha bác

THM nó bị ép bỏ cọc thôi chứ nó cũng mạnh đấy. Nhiều chung cư của nó ở HN xây cũng đẹp mà toàn vị trí đất vàng

2 Likes

A7 ơi em hô đệ em vô giá 100 không hà. Cả tháng nay em mất ngủ vì mấy đệ em. Em không rơi cổ nào khi biết anh A7

8 Likes

Mai CT đừng làm e thất vọng ạ. E đu mùa hè thì đc, đang không khí lạnh nữa rét cả thể xác lẫn tinh thần rồi ạ! Vẫn niềm tin đi theo DN. Hi vọng DN ko bỏ rơi E :pray:

1 Likes

A7 bịp Bố từ 2 tỷ lên triệu đô nè Cu

Mày về mà bảo ông già mày đừng Bịp mày nữa Cu

Vì 2 người không giống nhau cả về mã Gen

11 Likes

Mày xong việc xuống Tàu rồi thì qua mà gọi thằng Úp bô là thầy nó đang phím con "siêu cổ " FLC đấy .Tao thấy với loại phản phúc vô đạo ăn cháo đá bát như mày gọi thằng bô 1 tiếng thầy cũng hợp đấy Kk

3 Likes

Tao nắm dig nhé, tin mật tao nắm trc bọn mày, đừng có mà bố láo.

1 Likes

90% khi RSI ở vùng quá bán lần 2 sẽ bật lên.
Vùng giá 50-55k vừa trùng hợp rất nhiều chỉ báo KT là điểm mua RẤT TỐT.
Ai ko tin KT là người ko hiểu Toán học với Tâm lí đám đông.

3 Likes

Hội chim chóc nó vào nói xấu để nó làm các nđt hoảng loạn mà bán đi, để chúng nó mua giá thấp đấy.

1 Likes

Người ta có thông tin nội bộ về DIG để chia sẻ cho các cổ đông là rất tốt rồi.

A7 hào sảng quá. Em F0 tài khoản đỏ rực lửa. Nhưng bám trụ k rơi cổ nào. Còn thở là còn gỡ :sweat_smile:. Năm mới em chúc A7 và CT DIG sức khỏe để vững tay chèo đưa anh em đi xa hơn nữa trong hành trình này. Kkk

11 Likes

haha. Hiểu được cho tiền

1 Likes