__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bạn phải nói lả những toà chung cư đẹp nhất tại HN này đều là của THM xây

1 Likes

Ae hold chặt hàng cho bọn short chết sặc nhé vì chúng nó sẽ phải mua trả kho số cổ phiếu lớn đem ra short mấy phiên vừa rồi với giá cao hơn nhiều

6 Likes

vị trí so với Long Tân ,chỗ nào ngon hơn bác

Thời loạn càng dễ giàu, Dig giá rẻ mạt quá. 1,2 tỷ đô mua trọn 12.000ha đất

1 Likes

Mai ATO là một phiên tranh nhau cổ DIG
quỹ đất khủng như thế mà giá không bằng bát phở thìn
Anh em lỗ DIG mà bán nên hiểu cổ chưa bán là chưa lỗ, đỉnh này sẽ có đỉnh khác cao hơn. Ôm cổ thì tiền còn về. Bán cổ là hiẹn thực hoá lỗ
Thời bơm tiền VNI hướng tới 1800-2000 mà cổ lại cứ đòi giá cốc trà đá với bát bún riêu là sao???
NGƯỜI KHÔN SỢ MẤT TIỀN
NGƯỜI DẠI SỢ MẤT CỔ
:heart::heart::v::v::heart::heart:

2 Likes

Vành đai 3 xong thì Long Tân là số 1 ở ĐN vì gần SG

2 Likes

Loại ỉa xong oy liếm như bọn này bjo khá dc đâu bác. Kệ cmn đi. Con cl nhiu

Bác nghe Long Tân tên dự án là gì chưa? Phố Đông Sài Gòn bác nhé =)))))))) cái tên như thế bác còn phải hỏi có ngon hay không à, nếu không ngon người ta đã để tên là Phố Tây Đồng Nai rồi :smiley:

3 Likes

350 ha của DIG ở Long Tân mà anh em định giá như cho thế này, bảo sao mãi nghèo. Cứ kêu DIG về 3x 2x thì đời ko khá lên đc đâu. Giảm về 5x 6x là cá mập thi nhau xúc rồi

9 Likes

Vững tin uy thế chủ tịch vững tin tài thao lược đại tướng quân A7 Mai em lại xin làm quân tiên phong Kk

2 Likes

Phải mua Flc chứ bác, đang đáy giá thơm bơ thế kia kkkkk

1 Likes

Chim lợn chạy hết rồi ! Mai xúc thêm thôi bắt đáy thôi ae ! Làm 14% trong ngày

2 Likes

Toàn mấy ông Ngáo, tiền ko lo mất, lại đi lo mất cổ.KKK

Chuẩn!
Cái đơn giản vậy mà lắm kẻ ko nhận ra. Nói 200k/cổ trong 2022 là chắc chắn thì lại sợ bị kêu hô hào.
Mệt!

2 Likes

Mai lại đua Ce!!!

1 Likes

Hnay a có đồng nào cũng đã nhặt dần rồi giá hấp dẫn thế mà k mua rồi các chỉ báo cũng bắt đầu mua đẹp! Có dư tiền lại múc thôi!!!

Bác Đức làm cái facebook tick xanh thì khỏi lo nhầm :slight_smile:

Này nay, mình cũng co 30% hpg nhe. Đinh chính vơi bạn là hpg năm 2021cũng tăng bằng lần nhé. Hpg mơi giảm từ đỉnh có hơn 20% thôi. Hpg nó cũng là 1 siêu khủng đấy. Do bạn ko tìm hiểu kỹ vè dn thôi

Đội SỌC sau khi nghe lời động viên cổ đông của Chủ tịch:
download

14 Likes

Chim lợn đâu rồi.Bọn mày sủa đi chứ

1 Likes