__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

DIG CE ------ DIG CE-------DIG CE-------DIG CE------

1 Likes

Hpg giảm sao ko ai chửi là lùa gà úp bô nhỉ

Đọc dòng VIC - VHM của bác cười không nhặt đc mồm :)). Nhiều lúc ngẫm lại thấy buồn cho anh Vượng, phải chi anh không ham hố đi làm xe cộ đốt vài tỷ $/năm thì có phải giờ VIC với VHM của anh 200k mie nó rồi không :laughing:

1 Likes

Doanh nhân người ta ưa thử thách, còn giá cổ phiếu người ta đâu có quan trọng. Làm xe ô tô cũng tốt chứ sao đâu, VN mình đâu có hãng xe riêng của mình.

5 Likes

Bác Vượng tầm nhìn xa, có thể bác thấy trước sẽ có những thay đổi chính sách ảnh hưởng lớn đến thị trường bđs trong tương lai nên tính toán chuyển đổi dần.

2 Likes

Luyên thuyên
Anh Vượng làm Xe là vì 02 từ DÂN TỘC
Không phải anh Vượng làm thì Việt Nam có ai có thể sản xuất được xe ô tô thương hiệu Việt ra Quốc Tế
Bò đội nón còn thích hót nữa.

2 Likes

■■■.

a Vượng nếu thành công ở xe điện thì mới lên tầm thế giới được, làm bds thì tỉ phú nhưng ở VN thôi

2 Likes

có em ủng hộ múc mạnh

Gớm, người ta biết bỏ 170tr ra học thì ông cũng ko cần phải lo cho họ đâu.

1 Likes

vấn đề k ai biết đâu là đáy
có thể sàn 1 phiên có thể sàn 2 phiên
mình bán r lại mua lại giá cao thì sao. Chính vì mình qua đáy ms biết đâu là đáy nên lại ms phải đầu tư lâu dài. ai cũng biết chốt lúc đỉnh, mua lúc đáy thì làm j có người thua hả bác. Mai đỏ hay tím thì hên xui đến flc còn tím thì chả có j là chắc chắn, tốt nhất cổ tốt thì nên nắm giữ dài hạn

1 Likes

Cứ phải lùi 1 bước tiến 3 bước bác ạ, cho nó lòi hết ra bắt gọn 1 thể =))

Hỡi ACE chứng sĩ, chúng ta phải vùng lên làm chủ trận địa. Ngày mai ngày 9/2/2022 là Khởi nghĩa nông dân dành chính quyền. Ai có gì dùng lấy. Thúng mủng nong nia, nồi niêu xoong chảo mang ra mà xúc DIG. NVL có 1 khu hơn 200ha ở Nhơn Trạch đã là 1tỷ đô. Đằng này Long Tân 360ha 3 mặt view sông một mặt giáp vành đai 3 tp HCM. Giá này ko xúc sau có lỗi với con cháu. Đanha 1 trận sạch ko kình ngạc. Đánh cho bọn vay kho phải biết sợ sức mạnh của anh em.

5 Likes

Thế túm lại mua hay ko mua? nói thì lắm

Chủ tịch đừng có ns mồm.Nói lắm mất chữ tín thà không ns còn hơn

Tuyệt vời quá chủ tịch. Chúng e đã cố gắng giữ chặt hàng nhưng nhông lại với bọn xọc. Toàn thể ae đang rất cần những đòn quyết định từ các lãnh đạo.

Hôm nay A7 với chủ tịch phát lệnh phản công. Ngày này năm sau là ngày giỗ của bọn chim bé

1 Likes

Múc

Dạng mạt hạ như thăng Tomcrui… trước đâu đó nic stock 247 gì đó, chuyên bới lông tìm vết ra vẻ này nọ, nói phí lời

bank vol to tổ bố ra mà k trần tím nổi… ngon thế thì chúng nó giữ đi bán làm gì để trần tím cho nó dễ chứ… dấu hiệu thoát hàng rõ mồn một mà lũ ngu vẫn tung hô hả hê