__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Đọc tăt cả cmt của anh em. E thấy bác viết hay và chuẩn

nay và tuần này sẽ có 1 trận ĐẠI XÍCH BÍCH định lại càng khôn… chấp bọn chim lợn cùng tổ tiên 8 đời nhà chúng nó chống đít sủa

Chủ tịch vs A7, nay thêm THM góp sức thì khác nào hổ mọc thêm cánh. Mãnh hổ DIG chuẩn bị phản công cắn đứt cu bọn CL. Ae chuẩn bị đạn dược nay húc, xúc, múc :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Công tác GPMB hoàn tất chưa chủ tịch ơi

1 Likes

Cảm ơn chủ tịch. Chúc chủ tịch nhiều sức khỏe. DIG sẽ đưa chủ tịch và gia đình vào top siêu giàu.

Để xem đội Sọc hôm nay có vác hàng vay kho ra Sọc nữa không ? Chuẩn bị lệnh tổng tấn công tiễn đội Sọc về nơi an nghỉ cuối cùng

1 Likes

Yên tâm đi em anh ôm còn khá khá giảm lãi cũng khá nhiều 1 ngày đi cả tỏi a vẫn cười phà phà chỉ khổ anh em full margin vào lúc cao giờ bị chỉnh ko chịu dc quay ra trách móc ng khác là không nên.đây là group chia sẻ thông tin anh em cùng chí hướng động viên nhau tin tưởng vào doanh nghiệp.có lên có chỉnh chỉnh xong thì phi xa tít.Dig đang tái cơ cấu doanh nghiệp khởi công 6 dự án lớn tương lại khét lẹt ngon bá cháy bọ chét.anh em đầu tư dài quên bảng dtu đi tập trung lam vc #

4 Likes

Kkk. Lại bắt đầu hô hào. Mấy thằng tự nhận là dài hạn, nếu trước không bán, thì còn đb tiền mà hô múc húc xúc. Nếu còn thì đ.éo đáng bao nhiêu. Dẹp m.ẹ mấy trò hô hào đi các con.

Xin lỗi mr @Loi_cu_ta_ve. Tôi nhầm, đã hỏi Dũng Lý và 1 số ae bên VPS xác nhận là ko phải của Ngô Đức. Thành thật xin lỗi.

2 Likes

Còn cái nai quần cũng đánh, chưa biết sợ bố con thằng nào, hôm nay, lúc này, ko phải lúc nào khác, vùng lên phản công thôi a e, theo sát CT và A7, chiến!$$$$$$$

1 Likes

88 Likes

Vùng lên nào anh em ơi

Hoan hô Chủ tịch. Thế lực mới nổi bao giờ cũng bị thế lực cũ tìm mọi cách chống phá, bóp nghẹt. Nhưng cái mới mà tốt hơn cái cũ thì bao giờ cái mới cũng chiến thắng.
Chúc DIG corp đại thắng lợi!

2 Likes

Ok chủ tịch.

Nghe lệnh tổng động viên của Chủ tịch ae xông lên cướp hàng DIG về

Tuyệt vời quá Chủ Tịch ơi.
Anh em đồng lòng đứng lên khởi nghĩa giành lấy sự giàu sang phú quý.

Xúc chết bà chúng nó đi cụ ơi, đuổi hết bọn lái láo ra khỏi cổ phiếu nhà cụ đê. Hở tí sàn làm cổ đông vừa buồn vừa xấu hổ với các đồng đạo.

1 Likes

Đại chiến xích bích, xích thố đã thắng cương, không chần chờ nữa a e binh sĩ, xung phong :face_with_head_bandage::money_mouth_face::money_mouth_face:

Cụ cứ ốp tím dư trần 3tr cho chúng nó bán thoải mái đi

2 Likes

Dù ai nói ngả nói nghiêng, lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân. All in DIG