__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Cố lên CT, trận xích bích đã có gió đông thuyền chiến địch sẽ dần cháy thôi, chúng càng xông lên càng lãnh hậu quả

Múc, zúc, cướp, giết, hiếp dâm 1 con heo.

Đến giá này thì đội xọc cóng lắm rồi

Cảm ơn chủ tịch động viên tinh thần cổ đông Dig

Lctv nhái đó.

CẢ TẬP ĐOÀN DIC KHÔNG BẰNG 1 MIẾNG ĐẤT CỦA NOVALAND À ???
CƯỚPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPp

49 Likes

Hi vọng Bác Chủ Tịch kéo về mốc đỉnh cũ 125 cho rất nhiều anh e đang bị kẹt ở đó.:sob::sob::sob::sob::sob:

SỐNG ĂN CƠM MẸ NẤU
CHẾT LÀM MA VŨNG TÀU
DÙ CÓ ĐỐT CẢ DÃY TRƯỜNG SƠN CŨNG PHẢI NẮM LẤY CƠ HỘI NÀY
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

74 Likes

Nguyện làm hậu phương ủng hộ các đội quân tiền tuyến, quyết không bán rẻ cổ nào

3 Likes

Chúc Chủ Tịch ngày mới tốt lành

1 Likes

khả năng cao phiên này có giải cứu vì RSI chạm đường 30…chắc tay to ko muốn thủng phòng tuyến cuối cùng…nhưng tốt rất quan sát đã chậm 1 vài giá nhưng an toàn …vì nếu để thủng giá 58,55 xác định lao thẳng về giá 35 rất nhanh

2 Likes

E du giá 120 ct ơi ct tốt lãnh đạo có tâm ,tầm, tài , sao chúng nó cứ vác ra bán khống như rác vậy, mong ct lấy lại danh dự cho tập đoàn cho ae cổ đông, e và nhiều ae dang thiếu oxy

Chào cụ Small_boy, trên này còn cụ với cụ tainguyen và mấy cụ nữa là vẫn chuyên tâm, còn đầu quay xe hết rồi. Chúc cụ ngày mới tốt lành

2 Likes

Bán 100ha long tân giá bèo 60tr đã gấp 2,x lần vốn hóa bây giờ, rẻ thế rồi thì phải xúc thôi kkk

5 Likes

Cảm ơn bác nhé, thấy nhiều ông tính bẩn thật, mất ăn tạm thời lại quay ra cắn. Nếu chịu không được bán đi thì mọi người vẫn thông cảm được, chỉ cần đừng 2 mặt đi chim lợn cổ mình từng mua

3 Likes

Mỗi năm chọn 1 vài cổ để đầu tư là thành công. Tìm đỏ mắt cả 3 sàn có lẽ DIG là con hàng đẹp nhất, bước đệm chuyển mình 2021 đã rõ ràng, chân của một con sóng lớn cón thể kéo dài 5 đến 10 năm có lẽ bắt đầu từ hôm nay

Chúng nó đang hô ngừng bán, bắt đáy dưới giá 60, chúc ae trận hôm nay 1 là xanh cỏ 2 là đỏ ngực nhé.

2 Likes

Dm cái bọn lol đầu tư mà quay xe hơn T+ thì đéo tính tiền

1 Likes

Đồng quan điểm với bác, tiền mình, tài khoản mình, ăn được, không như ý thì phải chịu. Có người còn lập cả pic riêng khen người khác, giờ lại cắn mạnh nhất, hài

1 Likes

Cụ chủ tịch hnay nhiệt quá. Em xin phép vào lệnh xúc tiên phong theo cụ luôn :muscle:

1 Likes