__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Múc, xúc, húc nào ace ơi !!!****

Thức thời mới là tuấn kiệt. Đừng cố tỏ ra điều gì khi tài khoản mình ngày một vơi đi. Thị trường luôn đúng.

Vâng cụ, tôi thấy nhiều người hơi hài, ăn thì sướng, không như ý cái đổ lỗi vòng vo, cắn càn như con thú đến mùa giao phối

Mình vẫn còn nguyên hàng nhé.Hôm nay mà sàn thì về mo coi như làm lại :grin: :grin: :grin: :grin:

1 Likes

Tối nay thầy livetrym, thầy A7 cứ livetrym là hàng của thầy trần, Ae vững tim đừng để mất hàng.

Giá con này chỉ 35k. Nếu gpmb Long Tân có tiến triển có thể lên được 50k còn ngày này tháng khác mà đền bù dậm chân tại chỗ thì giá còn tèo dần đều về 15k.

tôi nghĩ là còn nhiều trong đó có tôi, nhưng vi bận công việc nên không comment mấy thôi

1 Likes

Nay có nên bắt sàn ko các bác? em thấy giải phóng mặt bằng còn khó khăn lắm

Đội chủ tich ! Đội A7 ! Đội Tân hoàng minh! Hôm nay 3 đội nhảy vào giải ngân cướp hàng ! 5000 ae đau theo sau ăn hôi !

Lời nói chủ tịch hùng hồn qúa , chúc cổ đông hôm nay thắng lợi

chắc sàn 3 phiên nữa

mua bán là quyền mỗi người, a e cũng đừng nặng lề quá, có thay máu cổ đông mới thì mới có kỳ vọng mới, từ đó nó mới đi lên được

1 Likes

10 năm trước chỗ đó còn sơ khai, gđ 2012 ÷2018 bđs còn trầm lắng mà nó đền bù còn ỉa ra quần, giờ đất cao thế này thì bạn xác định 20 năm nữa không xong. Tôi dám cá mọi người thằng này nó gpmb được lô nào nó bán lúa non lô đó cho xem.

1 Likes

thánh phán

múc thêm đi a e ơi ! giá này quá đẹp rồi ! đừng bỏ lỡ cơ hội ! lãnh đạo có Tâm. A7 uy tín ! doanh nghiệp quỹ đất nhiều . giá này rẻ quá rồi !

Thị trường thì luôn ĐÚNG

Còn mày thì dùng cả đời để sửa SAI :laughing:

1 Likes

Ông nào bán Khống DIG , thầy kiện kêu gọi ae kiện đi thầy ơi , BDS xuống xót quá thầy ạ :frowning:

ông nhảy vào giành giật nhà đầu tư qua bank thép ah

Vô danh tiểu tốt mà nói như Trạng

Mày tuôi éo gì hả Cu ? :sweat_smile:

Thầy bán chứ ai bán , L14 chốt lời thu về gần cả ngàn tỷ :grin: , chúc mừng đội A7 thắng lợi lớn với DIG CEO , khi bán được tấn giấy ở vùng giá 1xx

1 Likes