__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Hôm nay là ngày treo cổ hàng loạt của đội sọc. Chỉ 3 phiên ce thì đội sọc mất hình trên bản đồ ck. Kkkk

2 Likes

Tuyệt vời thầy ơi. DIG và CEO dưới đáy đại dương mà họ còn bán. Đúng là chỉ có ơn TTCK mới mua được tài sản rẻ mạt như thế này do có đội bán khống đòi khôn hơn thị trường.

DIG đã thực là đáy chưa hay bulltrap?

E nguyện bị nhốt 30 cây trần đc không ạ ? Nguyện hy sinh vì anh em Diger

1 Likes

image
Hôm qua nhiều bác chửi DIG quá nên tôi nghĩ chắc là xúc được rồi, bèn mua một ít giá sàn. May quá hôm nay lên trần. :smile:

18 Likes

Pic hôm nay yên ả lạ thường vì chim lợn trốn cmn trong hang hết rồi. Kkkkk

2 Likes

VN30 nay hình như bị xả, Bank nay lại Tèo

6 Likes

Lo mà tìm chỗ trên cây cầu phong thuỷ đi k hết mất chỗ đấy. Chim lợn rợp trời còn k doạ đc a e dig, toàn ông chim to như chai trà xanh không độ.

Rất nể bác nhưng bác ẩn thông tin trên web nên không theo dõi sát sao được!

Thầy cho hỏi bán khống ở VN chưa cho phép vậy họ làm cách đó như thế nào ? EM ko hiểu lắm về vấn đề này.

Không thấy kền kền, linh cẩu đâu nhỉ

Doanh nghiệp tốt thì trước sau gì cổ phiếu nó cũng phải tốt thôi
Đừng nghi ngờ phủ nhận về Dig nữa. Rồi sẽ còn trần dài

Họ vay kho ngoài đánh bác ơi, bác tìn hiểu them sẽ rõ.

A7 với Chủ Tịch quá uy tín!!! Thật sự kính phục

3 Likes

Không hiểu mới hỏi. Vay kho ngoài là như thế nào

1 Likes

Cá mập, Tự doanh, Cổ đông lớn… có mã cổ phiếu đó.

6 Likes

DIG hôm nay trung bình giá 61.44 cuối phiên trần 68.2 tương ứng đội sọc mất hơn 10% tài khoản trong hôm nay. sáng mai toàn lực dập trần ngay từ đầu phiên cho nó bay thêm 7% nữa, phá nát hy vọng gỡ gạc 1-2% luôn. đến lúc đó lại quay ra múc lại ko kịp :))

2 Likes

Từ mai thanh khoản cứ lìu tìu mà trần cứng là bọn sọc sẽ ko có hàng cover lại và càng đẩy giá cao, a e gĩu chặt đừng rơi cổ nào cho chết bọn bán khống đi.

6 Likes

Ae đừng thấy trần mà vội khen , thấy sàn là quay ra chửi , như thế nhìn ngắn lắm . Muốn chiến thắng lâu dài , phải hiểu tầm nhìn A7 , nghe A7 phân tích , lúc đó chim lợn và media sẽ ko bao h dọa được các bạn .

1 Likes

Mình thi thoảng mới xuất hiện cmt thôi chứ còn có gì đâu mà nể, phân tích cho ae nhỏ lẻ hiểu đc 1 chút vấn đề thôi, chứng trường bao năm qua nó vẫn thế, ae nào trải qua nhiều sẽ càng tích lũy cho mình thêm đc kinh nghiệm để lsau mình ko mắc phải nữa, sai thì sửa mà thất bại thì để sau mình ko thất bại nữa chứ thắng nhiều quá chủ quan đến lúc thị trường nó vả cho sưng hết mặt mũi ngay :grin:

18 Likes