__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Kính chúc bác chủ tịch và gia đình, người thân sức khỏe dồi dào để có thể thực hiện được tâm huyết bao nhiêu năm nay. Kính chúc Tập đoàn DIC mạnh mẽ, tận dụng tốt thời cơ, phát triển vượt bậc như vũ bão trong thập kỷ tới, đưa Tập đoàn vươn lên Top đầu về BĐS tại Việt Nam và vươn tầm khu vực châu Á. Đặc biệt, trong thời gian tới này, có kế hoạch bài bản và quyết tâm cao để đưa DIG trở lại hàng ngũ 3 con số như đã từng thể hiện!

cảm ơn bác! làm sao để được kết bạn với bác đây???

1 Likes

Tao chấp mày 2-1 nè Cu

Tao bỏ 100tr ăn mày 50tr nếu DIG về 35k

Mày gáy to lên rút tiền ra Cu mà thể hiện trên diễn đàn có 5 thằng “MINH” chim lợn mày cũng biến hoá lắm Cu :sweat_smile:

Nhận kèo thì gọi trung gian đặt cọc nhé Cu

Không thì mày chỉ biết hót bằng MÕM

4 Likes

ĐỔI ẢNH ĐỂ TRÁNH UBCK GỌi GIẢI TRÌNH
CHỨ KHÔNG LẠI QUY CHỤP HÔ HÀO MỆT LẮM

70 Likes

Tôi nghĩ bác không phải chủ tịch Tuấn của DIG thật. Bác mà là chủ tịch thật thì tôi sút hết DIG ngay. Chủ tịch không lo điều hành doanh nghiệp làm ăn, lại đi hô hào mua bán cổ phiếu thì chết.
Bác đừng mạo danh làm gì, thêm ảnh hưởng xấu đến cổ phiếu ạ

Lại 1 cổ đông đầu bò nữa, cái quan trọng là thông tin cụ Chủ Tịch đưa đến cho cổ đông, tinh thần chiến đấu cho ae qua mỗi đợt chỉnh khốc liệt, chứ thật thật giả giả làm cđg?

3 Likes

web lag quá, giờ mới login vào được.
Chúc mừng các cổ đông đã có niềm tin vào doanh nghiệp, chủ tịch và A7. Tiếp tục chinh phục những đỉnh cao mới. Đáy rồi!

1 Likes

nằm gai nếm mật từ 2 tuần trước tết tới giờ, hnay chính thức qua chuỗi ngày gian nan.

2 Likes

chuẩn cho câu : “người đi sau trả tiền cho người đi trước khi sự việc nó rõ ràng dần” , câu này đúng với tất cả các thị trường : từ bất động sản, chứng khoán, đến coin

Ông này chỉ nhìn dk cái trước mắt mà ko hiểu dk cái sâu xa, cái quan trọng là thông tin và sự uy tín của cụ CT đưa ra để các a e hiểu rõ thêm về doanh nghiệp.

1 Likes

không chỉ riêng trong TTCK mà đó là nguồn gốc trong đầu tư bất kì cái gì , người đi sau luôn phải trả tiền cho người đi trước khi mọi thứ càng ngày càng rõ ràng , lâu rồi mới thấy bác cmt

Xin lỗi mày.Chủ tịch quan tâm cổ đông có gì sai.Giống như hoàng đế thời xưa cải trang đi vi hành xem con dân sống ntn thôi

2 Likes

Bản lĩnh là thứ ta có được khi nằm gai nếm mật trong chuỗi ngày vừa qua. Ko mua bán đc, chỉ có quá trải nghiệm…Kkkkk

E bên Nhật đây, e lại mới nhận đc 10 vạn yên trợ cấp lần 2 đây. Tiền rẻ và nhiều lắm, Ai khó khăn còn đc vay k lãi luôn.

1 Likes

Thằng ngu này mày xem giữa lời nói và hành động khớp nhau đến thế mày còn không chịu hiểu hay sao? Bọn short khốn nạn đã làm nhiều a e khốn đốn, phải có chủ tịch lên tiếng chứ. Nó ăn cướp 50% giá trị tài sản của chủ tịch mà ko lên tiếng lại ngồi im cho nó làm gì thì làm hay sao?

10 vạn Yên khoảng 1000 usd pk bạn? Trước mình bên Hàn thì 1000W = $1, nhớ tiền Nhật thì x10 Hàn :slight_smile:

Mình nghĩ đây ko phải acc của chủ tịch thật đâu, chắc anh em nào tạo kiểu động viên tinh thần mọi người thôi :slight_smile:

Nếu bọn sọc nó lì đòn, nó sọc tiếp, lại vay hàng bán khống tiếp thì cuộc chiến này vẫn diễn ra đúng ko bác? E thì mong nó sọc tiếp để nó lún sâu và chết hẳn con mẹ nó đi, nó sọc đến khi ko chịu nổi nhiệt nữa đầu hàng thì cổ phiếu càng phi tít mù nhỉ?

Thật hay không quan trọng gì, quan trọng là thông tin họ đưa ra đúng hay không :slight_smile:

3 Likes

Vãi thật. Lại có chủ tịt Díc lập thớt uý lao NĐT, NĐC hàng ngày hằng giờ thế này. Chủ tịt rảnh háng thật.