__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Call mg nhưng 1 số hàng như họ là QC ko phang ra được, ctck phải phang hàng khác trong tk của nđt để đưa tk về tỉ lệ an toàn. Vụ QC này tưởng ít ảnh hưởng mà ảnh hưởng domino khá khủng cho toàn TT.

3 Likes

Loại giái bé như mày thì vãi cứt rồi. Tao chấp 5 phiên sàn nữa cũng ko suy nghĩ.

1 Likes

Domino mà, còn khóa hàng Q còi, NBB, CII thì nó lan ra khắp nơi…

2 Likes

Tuần trước ốp bác nói thế đó! Không có đâu bác ạ

image
Hôm nay đúng là phiên tắm máu toàn thị trường a e ạ.
VNI bay hơn 4 chục điểm.
Hy vọng nay là phiên rũ hàng cuối cùng.
Mình đã bay hết lãi, may mắn là chưa lỗ.
Vẫn cố gồng, tin vào dài hạn, tin vào vĩ mô, lạm phát thì BĐS phải tăng.

12 Likes

Động viên cụ tý: Tạm thời ra đê nằm thở đã, chuyện thường thôi, bọn tạo lập oánh hơi ■■■, phá hỏng cả TT, BTC, UBCK chơi thế có KAC mà đòi nhâng hạng, lùa NĐT NN vào xới

Ra Tết họa may mới hồi cụ nhé

mạnh mẽ lên bác

1 Likes

Cộng hưởng với 1 số đội mượn hàng short thật lực

1 Likes

Phiên hnay nữa là nhiều F0 tè ra quần ấy chứ. EM ko biết trụ được bao lâu nữa các sếp ơi. Mà chưa rớt cổ nào ^^

1 Likes

mạnh mẽ lên chứ lúc vui ai cũng mơ chân dài siêu xe thế những lúc này sao kg mơ siêu xe chân dài tiếp cho nó máu, anh hùng là luôn phải mơ 1 giấc mơ, chứ kg phải vì thời tiết 1 hôm nó kg thuận mà lại tỏ ra trễ nải đc kkkkk

8 Likes

Chưa rơi cổ nào. Hôm nay còn múc thêm ! Mai giảm múc tiếp. Kk

16 Likes

Ae trù bds nói chung và cổ đông DIG cây thông toại nguyện chưa, Demo nổ phát kinh quá, trù bds chết kéo đi sạch bank chứng thép đt công, xúc động :v hú hú

2 Likes

Giảm nhiu đây sao so tiền ảo được bác còn ít lắm, cứ tiền thịt mà quất. Ko sợ call thì lo quái gì :grinning:

1 Likes

Theo mình nhận định DIG sẽ chỉnh về 77/85 rồi tích luỹ vài phiên sau đó sẽ bật tăng lại. Mình ôm DIG nhé, k phải chim lợn gì, cái này nhận định thị trường thôi. K tin a em xem thời điểm này năm ngoái chũng chỉnh sâu zậy

3 Likes

anh hùng hảo hán là sinh ra từ máu lửa từ bom đạn làm đéo trong lịch sử có ô nào đc sử sách ghi chép là anh hùng mà đc ghi lại trong thời bình đâu, thầy A7 cũng thế thầy cũng xây dựng tên tuổi qua những cú chỉnh sấp mặt mà kg nao núng qua vài chục cú chỉnh rồi, chứ còn thầy mà cũng như bọn broker chỉnh là chạy thì làm gì có Đế Sư A7 như bây giờ,

10 Likes

Chiêu “ném chuột bể bình” của các anh Triều Đình này hiểm quá các bác ạ. May đọc được Tịch Tà Kiếm Phổ của chú A7 với nội công Quỳ Hoa Bảo Điển của chủ tịch ko thì cắn lưỡi quá :))

2 Likes

Chuẩn bác, mấy hôm trước còn nghi bị đè gom, nhưng hôm nay thấy thảm sát toàn thị trường thế này chắc chắn là ctck thanh lý hàng lấy margin rồi. Đối tượng Quyết phải đem bỏ ngục rục xương thì mới có tính răn đe được. :slight_smile:

Chỉnh những cú này mới thấy chim to chim bé bác ạ. Lúc hưng phấn thì đòi ăn x5 x10. Chỉnh 4 5 phiên đã sợ cháy tài khoản. Chán thật !!!

3 Likes

Thủ tướng El salvador cũng đang đồng hành cùng bi.tco.in gồng lỗ đúng k bác ^^

2 Likes