__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Hú hú mai xúc tiếp xúc khi nào lên thì thôi sợ đếch ji

1 Likes

2022 bds uptrend, yên tâm nắm giữ , luyện trái tim sỏi đá

3 Likes

hôm nay cào bằng,bank,chứng ,thép như nhau.cào mẹ bằng hết,cuối cùng thằng nào trũng nhất là thằng ăn to nhất( DIG,CEO,L14).

2 Likes

kkk

53 Likes

mie, có sập thêm nữa thì em vẫn là thằng nghèo thôi, lên được thì đỡ hơn, ko thì vẫn thế, sao phải xoắn. Hole dài.

3 Likes

Tôi nói với các bác là mai cho nó đạp luôn về 1400 - 1420 đi, sập hẳn xong cho dòng tiền nó vào bắt đáy chơi ván mới. BDS đéo dẫn sóng, Dig không dẫn BDS thì CK rớt mẹ vào downtrend là vô lý, tiền thịt còn chờ bắt đáy và tiền rẻ còn bơm ra thị trường, không mua đất và đầu tư chứng khoán thì về mua rau nhìn tiền mất giá mà ăn ạ. Trễ nhất t4 phải hồi nhưng khả năng trưa mai là ván mới chia lại nhé. Đạp BDS đi xem còn ngành nào ăn được, bọn UBCK đúng toàn bọn đéo có tâm lẫn tầm :blush:

3 Likes

Ổng mua ngay đáy tháng 9 nên dễ gì lỗ pác. Đợt ổng mua xong kéo cả kinh lắm. :drooling_face:

BĐS nhịp này đếch dẫn sóng thì nát mịa thị trường, nói thế cho nhanh
NĐT giờ khôn lắm, đếch ngu đâu lái lợn à

4 Likes

Hình như bọn Chym hôm nay bị dính Covid nên tạnh hót rồi, chắc vồ đúng pha chỉnh của BĐS các cụ ợ

Mình dính đoạn 31 trước chia xong nó đạp về 22 nên cũng thấy thường. Chưa đau đầu bằng đợt bùng phát covid lần 1 giữ DBC full margin 25 nó đạp về 15. Anh em định giá còn rẻ thì an tâm mà giữ, thấy đắt rồi thì phang sàn cho nhẹ tàu.

4 Likes

Chim đông thế? :laughing:

2 Likes

Đây gọi là già níu thì đứt dây… Các anh đạp BĐS cho khỏe vào để nắn sang ngành các anh mong muốn, nhưng các anh đéo ngờ là NĐT bị đạp thì họ đéo chơi nữa, rút cmn tiền về → chết cả sàn… ĐM các anh. Khôn hồn thì mai trả lại thị trường như vốn có… Fuckkkkkkkkk

1 Likes

Chắc ko phải đâu bác cl bds quay sang nhóm cl cầm cũng nát mẹ người nên ko kêu dc

thế tao hỏi mày quỹ Berkshire Hathaway của Cụ Buffet bên mỹ thì mỗi lần cụ cần hạch toán cụ lại đem cổ phiếu ra bán để nói cho cổ đông à mày ngu thế, người ta nhìn sổ sách khoản đầu tư nó cứ tăng lên là đc rồi, chứ có phải cần bán ra đéo đâu, bọn m ngu thì im cmn mồm vào lớ ngớ bố lại vả vỡ alo giờ, a e riêng cmt này của nó thì để lại kg nên ẩn đi nhé

2 Likes

Các bác chịu khó mấy hôm, thuốc diệt CL đang trên đường về

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

hết tiền để múc , bà mẹ múc từ giá sàn 111,5 đến giờ . Giờ chịu cứng dm hết tiền, các cháu cứ nói nhưng sao chất sàn nhiều quá, chả thấy đỡ, nếu cổ đông nào cũng giữ hàg không bán thì làm sao có việc chất sand như hôm nay

3 Likes

Như hôm nay thì chim lợn cũng tự rụng hết rồi bác ạ, chết cả sàn, nó còn đang lo đi kiếm oxy để hít, sức đâu mà đi gáy mình :)))))))))… Mấy con vẫn gáy được là mấy con khán giả ngồi ngoài xem, tài khoản cháy mẹ từ lâu rồi, giờ đéo có tiền, cũng đéo có cổ nào vào khóc lóc như hồn ma ấy… quan tâm làm đéo gì…

5 Likes

Vẫn vững dây cương trên con ngựa xích thố. Hàng khoẻ thì nó bật tăng khỏi phải nói, anh em giữ vững niềm tin vào vĩ mô vào doanh nghiệp. Thập kỉ này chúng ta phải ko để tiền mất giá thậm chí còn nhân nhiều lần tài sản mua biệt thự xe hơi. Bán đi đúng là còn cái nịt