__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

cả ngày hôm nay không thấy cụ CHỦ TỊCH buồn gê

Anh em kệ đi, đừng war với CL làm gì. k nên nói xấu hàng bank thép, mình quân tử chỉ lo hàng mình thôi

Thần tài có xà xiên bọn sọc.

Kệ chúng nó đi.chúng nó tin tưởng vào bank thép cũng như chúng ta tin tưởng vào bds vậy.tư duy và niềm tin khác nhau thì khó khuyên bảo lắm.có phải ae họ hàng mình đâu.kệ chúng nó.thời gian sẽ cho chúng nó câu trả lời thích đáng

Bản thân nhiều ae ở đây cũng từng ăn mất ở bank thép rồi, không nên nói xấu hàng mình từng ăn. Không khác gì chim lợn đâu. Mong cả sàn cùng xanh thôi

3 hôm nữa tao xem mày có lên đây sủa được nữa hay ko

1 Likes

Lúc nào tt đỏ lửa CL đầy trời e sẽ khôi giáp mã tấu đầy đủ đi chinh chiến và cổ vũ ae, bây giờ thì tạm yên thì là tg nghỉ ngơi hồi sức kkk, ace vững tay lái điểm sóc nhất đã qua nhưng sóc con thì kg thể nào biết trc, ace cứ đoàn kết thì thuyền sẽ nổi sẽ phi.

7 Likes

CHỦ TỊCH để làm gì hả bạn? Ôm thì tin tưởng hãy ôm chứ suốt ngày chờ CT lên chat vài 3 câu à :)))

1 Likes

Có ae nào theo bds mà vào chim lợn bọn bank chứng thép ko.hay toàn bọn bank chứng thép sang đây gây nhiễu loạn lòng tin của ae F0.toàn giở trò xấu và bôi nhọ uy tín người khác.

Mình hảo sảng ko bao giờ đi chym lợn cp ng khác đang nắm giữ

1 Likes

f247 nên thêm chế độ ignore vào để không thấy tin nhắn cl hiện ra

2 Likes

Sau đợt rồi a e f0 thành fn hết rồi, chim luyện to như phích, cả bầy chim lợn còn k sợ nữa là lác đác vài con, cho nó kêu éc éc cho vui cửa vui nhà, chứ diệt hết nó tuyệt chủng mất, tạm thời cho bọn chim lợn vào sách đỏ

Chuẩn man

1 Likes

Nhà bao việc hơi sức đâu mà đi CL cổ phiếu khác :slight_smile:

1 Likes

OK bác, bác như “Thanh Long Đao” trong tay Sếp 7 vậy. KKKK

1 Likes

Lúc cổ phiếu giảm sàn toàn thấy chửi, bác có đứng ra động viên cđ đâu, giờ cổ phiếu hồi lại bảo hô hào làm gì? Nghe buồn cười vãi.

Kkk từ ngày thấm đẫm các bài học của thầy A7 rồi trải qua bn cú sóc lớn rồi sóc con thấy bản thân cũng đc rất nhiều trải nghiệm cụ ạ, thầy a7 cho ae nhiều thứ tiền cũng kg mua đc rất sảng khoái.

8 Likes

Hnay bọn xọc đổi chiến thuật sang chiều rồi.

Nó đã chọn đc cây cầu phong thuỷ r, lên đây éc nốt, sau này a e nhớ nó lắm đấy

DIG sắp lộ trần, chúc mừng bà con nhé!

5 Likes