__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Hnay hàng T+ bắt đáy về, hấp thụ hết luôn cho nó máu

Mày có giỏi thì lộ cái mặt mày lên mà nói chuyện đàng hoàng.mày có giỏi nêu dẫn chứng lùa gà đa cấp lên đây cho mọi người cùng phán xét.nói chuyện kiểu quy chụp như mày thì ai cũng nói được.đưa dẫn chứng lên đây.còn ko thì câm mõm lại

1 Likes

Anh em ôm DIG được 3 thứ rất lớn : Tiền ,Tư duy, Đạo đức con người (Không hỷ hả úp bô người khác như xưa)

3 Likes

Tranh thủ tận hưởng cảm giác ce là mừng, sau nó ce liên tục lúc đấy lại k có cảm giác như bjo, còn k thèm chớp mắt. :slight_smile:

DIG, CEO đội short khống đang quay cuồng.

Đúng vậy bác ak.cổ mình tăng thì mình cũng k hả hê đi chê cổ người khác.cổ mình giảm thì im lặng và xem xét tình hình.ko như bọn CL tăng thì nó bảo lùa gà đa cấp,giảm thì nó bảo xả hàng up bô.kiểu gì chúng nó cũng nói được.

Cho chết cụ đội sọc đi

1 Likes

Đội này mượn kho short với mức margin kinh hoàng 2-8 hoặc 3-7

1 Likes

Lên đồ du xuân thôi ae :smile:

2 Likes

Đúng đấy bác, em nhớ hoài nó khịa cđ dài hạn mà suốt ngày lên chửi, bộ cầm dài rảnh không được lên chửi lũ nó à, kiểu gì cũng bị chửi.

Không được tiền thì được kinh nghiệm và trải nghiệm bác.Theo A7 đánh nhàn hẳn ra,ngày trước suốt ngày vào youtube xem các brocker nhận định cổ phiếu,lướt đi lướt lại mệt người mà ăn ko được nhiều.

3 Likes

Vol tí hon thế này mà đã tím cứng. Mong DIG đã đào thải được các cổ đông thiếu chất lượng

Tăng 4 phiên trần là đội short bay -60%, 5 phiên là toi.

vol thấp, tím cứng, thời tới cản không kịp rồi =))

Toàn bộ tiền bơm trong giai đoạn 2021-2025 là 2,18 triệu tỷ hay 95 tỷ đô, mà sau khi tiền đc quay vòng trong hệ thống qua hiệu ứng nhân tiền nó sẽ nhân lên vài lần, giả sử nó x2 thì là 4,4 triệu tỷ hay 190 tỷ đô, nếu càng nhân nhiều tiền càng nhiều, tiền nhiều hơn quân nguyên mà tài sản ngon trên sàn thì như sao buổi sớm, mới chân sóng thôi, ae muốn giàu sang cứ ôm càng thầy a7 nhé kkkk

4 Likes

56 Likes

image

46 Likes

Chuẩn kg phải chỉnh, chỉnh là mất chuẩn bác nhé kkk

hic, thành xừ cổ phiếu nóng mất rồi, điều này ko đẹp cho CP đầu tư đâu.

anh em ta chất lệnh mua cao lên tý nữa cho sọc đau đầu chơi tý coi chứ em bị nóa hành tâm lý hôm h cũng lạnh hết cả tay chân

4 Likes