__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bận bỏ cha, hơi đâu đi chim lợn. Trừ khi muốn dìm hàng để mua.

Chim lợn lại chui vào hang rồi :rofl::rofl::rofl:

Đám Tây Lông đang trung bình giá từ qua nay tích cực gom DIG

2 Likes

Thôi nay để CL nghỉ ngơi, CL từ trc tết đến sau tết khéo chưa được đi chúc tết du xuân, tha cho họ đi các bác, giờ lên đây trao đổi thông tin thôi, gáy làm gì mấy thằng CL rẻ rách

2 Likes

mọi nỗ lực kháng cự gỡ gạc vào lức này đều là vô ích. bờ đê kia rồi =))

Cảm ơn bác, vậy nên làm gì khi quá nhiều comment chửi DIG mà mình đang cầm thì có nên im lặng không pác. Cũng phải gắn cờ chứ.

1 Likes

Nghề của CL là đi khịa và bị ăn chửi mà.lặp đi lặp lại.đấy giờ trần rồi chúng nó lại ủ mưu tính kế.khi nào chỉnh là chúng nó lại xuất hiện.

2 Likes

DIG, CEO đã tím 2 ngày liền. Chứng tỏ đội Short (bán khống mấy hôm vừa rồi) đã chốt lời xong, đồng thời mua LONG (mua lại) làm cho giá đảo chiều ngay.

1 Likes

Cứ để bảng điện trả lời đéo cần nói nhiều, cố mà kéo con à

Anh em đừng quá hưng phấn, giữ cái đầu lạnh, lên hay xuống cũng cung 1 cảm xúc, hãy học cho mình cái tâm lý, vì đây là cuộc chiến tâm lý !

6 Likes

thế là múc hay k múc :rofl:

Ông anh tao cầm 600 tỷ đang gửi ngân hàng đang cóng cả đít. Hỏi chú có món nào cho anh theo với. Tôi bảo em chơi môn thể thao mạo hiểm anh theo được ko?
Ông bảo anh cầm tiền tầm này còn mạo hiểm hơn cho anh theo với, kaka

12 Likes

F247 mỗi lần đăng nhập khó khăn quá, chắc đề nghị admin nên cấp web lên !

1 Likes

Tôi già rồi, :older_man:
Tôi nằm im để vài năm nữa tự do tài chính, tự nghỉ hưu !
Bạn còn trẻ thì cứ tùy bạn !

1 Likes

A e đừng bán, để tịt volume cho đội short nó phải cover hàng giá cao

3 Likes

Theo tôi giai đoạn này cp đang giằng co giữa 2 xu hướng nên nó phải quyết liệt rồi, ko thể gọi là nóng được, một khi nó xác định được xu hướng rồi thì gd sẽ ổn định với biên độ nhỏ hơn thôi

Cảm ơn bác.em ko có đạn nhiều chứ mà có 600 tỉ như ông anh bác thì em khóa mõm con CL này trước khi nó kịp lên tiếng rồi.

1 Likes

Chuyên nghiệp hơn thì BLĐ nên lập 1 đội Media riêng của DIG để phản biện lại những ý kiến đó, đương nhiên đội này phải thực sự chuyên nghiệp, tức là phản biện có số liệu, hình ảnh thực tế rõ ràng, trong này tôi biết có nhiều người cầm trên 150k DIG& họ nắm rất sát tình hình thực tế cty, chỉ là họ ít cmt ra mặt thôi, để những đồng chí này trong đội rõ ràng là hợp lý nhất rồi. Tôi nghĩ ý kiến của tôi cũng là ý kiến của rất nhiều ae cổ đông trong này, bởi vì DN tốt, BLĐ ok, nhưng có thực sự chuyên nghiệp thì ae cổ đông mới yên tâm nắm giữ được.

2 Likes

Mình cũng nghĩ như bạn. Trong dđ luôn có bọn nội gián trà trộn lấy tin nhằm phá hoại. Chúng ta nên tiết chế cảm xúc, cũng là cách rèn luyện hay để tồn tại lâu trên TTCK khốc liệt này

1 Likes

Đừng có lúc lên thì gáy, thì nổ, đến lúc xuống thì lại Giậu đổ bìm leo là được, tiền bạc kiếm lại được, nhân cách con người mất thì coi như vứt !

1 Likes