__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Con CL này sống dai thế nhỉ.ở đây toàn ae nắm DIG dài hạn.mày vào đây sủa bậy làm gì thế.khai ra mau mục đích thật sự của mày là gì.mày muốn bọn tao bán đi để mày được lợi lộc gì hả.con CL

đội sọc vừa ra báo Fineart dìm DIG
Dìm sao được khi đó là THIÊN THỜI

Đây là câu trả lời cho toàn thể ae đó kk, còn nhỏ lẻ nào broker nào đủ lực để làm kk, cái gì ngon quá nó phải bâu vào xâu xé thôi, 1ha thủ thiêm hơn 1tỉ $ trong khi mua cả DIG 1.5 tỉ $ :grin:

22 Likes

Sọc ơi, chúng m chết sạch chưa ???

35 Likes

liệu có như hồi 20/01 cũng hồi được 2 phiên rồi cắm đầu rơi tiếp ko?

Bác nói vậy DIG chắc làm vài vòng nữa ah, kkk, mà cũng đúng thôi, trên đường phi lên 500k sao mà phi thẳng tắp dc, kkk

2 Likes

Sủa hay lắm. Sủa tiếp đi tao đang có nhã hứng nghe mày sủa.

Chuẩn thầy ạ
Đồng lòng giữ cổ
Học tập Game Stop
Không nhả cổ
Sọc lấy gì để cover???
:rofl::rofl::rofl:

4 Likes

công nhận bọn nó khôn vãi cd ra

Bác kích động quá, kkkkk nhìn sướng thật

1 Likes

Haha, tôi cũng mù mờ đoán được ai đủ khả năng làm điều này :yum:, nói chung là kịch rất hay còn phía trước phải ko bác

Thầy vào CEO bơm oxy cho anh em hào hứng, bên đó hơi trầm

Kẻ khác sợ hãi khi cp nắm giữ bị sóc lọ FL liên tục thì A7 lại coi đó là cơ hội, là dấu hiệu của miếng hàng ngon đang bị xâu xé tranh cướp, đó là sự khác biệt của tầm nhìn !

5 Likes

Cầm 50k dig sau bao nhiêu sóng gió vừa qua , trải qua bao nhiêu cung bậc cảm xúc vẫn luôn vững tin không rớt 1 cổ . Đặt trọn niềm tin vào thầy A7 và Dig :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

4 Likes

9 Likes

Ceo 500k ko nói nhiều

50 Likes

Cứ full ceo dig l14 rồi ngủ yên đến hết chu kì này rồi đổi nhà đổi xe thôi anh em

1 Likes

e f0 ko biết sọc là ai vậy mn

CEO món quà của thượng đế múc hold dài hạn auto giàu sang phú quý