__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Kkkk

26 Likes

8 Likes

Giờ đội sọc lại được trải nghiệm cảm giác của các nhà đầu tư hôm nọ, thanh khoản nhỏ giọt, thỉnh thoảng khớp được tí cổ

4 Likes

thôi bác ơi gọi CL làm gì, keme chúng nó đi, để các thông tin tích cực để cho các anh em mới vào dễ theo dõi, gọi vào làm gì cho rác pic

2 Likes

sọc hết hơi chưa ae, hàng t3 về nó còn hàng để sọc k nhỉ?

Đội sọc cũng là tay to chống lưng, Thường là những đội mất ăn do tư duy A7 đào tạo anh em, Sàn CK…, các mã CP bị A7 phân tích không lùa được gà…

13 Likes

9 Likes

Cái con 2 mặt này , vừa khuyên trên diễn đàn mua bank chứng xong nt trong room bán bank chứng mua IDC ( BDS) … con 2 mặt tham gia đội short cho cháy TK đi… Anh em ôm hàng bóp thanh khoản lại cho nó nhảy cầu đi… Gỡ nhà nó

6 Likes

Bây giờ cứ tiết cung tăng trần là bọn sọc đá.i ra máu hết thầy ạ

3 Likes

a7 2 hôm nay lại za tay cứu chúng sinh rùi.

ô mua đỉnh hay sao mà lúc nào cũng mong được kéo thế.
Ae tôi rất thích chim lợn, vì có thế cổ phiếu mới bay xa được.

Các NĐT được tiếp oxy có khác. Chạy khỏe ngay. Hiện BĐS đang bị ép xuống và không muốn giá đất tăng thì làm ntn để có giá 2,5tr/cp. Đúng là mơ không mất gì thì sợ gì khong mơ. Lên được giá 500k đã là nổi tiếng thế giới. Không biết OXY tiếp đợt này đi được bao nhiêu phiên

Phiên sáng toàn tay to múc. Chiều nhỏ lẻ chạy kkk

Con này là Trang ko lỗ, mất dạy nhất trong làng broke, phím hàng đéo có lương tâm, nó mà hô hai mặt kiểu này chắc đang lỗ to

1 Likes

phét lác

1 Likes

đéo mua đc DIG CEO khó chịu hả, kkk, nghe giọng hằn học lắm, ờ thì cứ để thời gian trả lời, 2 -3 năm nữa nhé, ts 500k/cổ mà nổi tiếng thế giới rồi , nghe cười vl

Margin nó căng toàn 2:8 thì tăng vài phiên trần mà vol nhỏ là nó chết ngay. Ko cover lại đc hàng lỗ sặc tiết

7 Likes

VN30 đi viện rồi anh em ơi, cẩn thận nha.

3 Likes

cầm cổ thì cứ ngồi im thôi bác, sàn cả 10 phiên còn kệ huống chi là vn30

3 Likes