__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Vừa nãy em thấy tụi nó nhân lúc thị trường giảm thì đạp mất cục dư trần Ceo L14, nhưng chả mấy chốc lại về như cũ :rofl::rofl:

4 Likes

Vol hôm nay có 2-3tr cổ đã CE thắt cổ bọn short rồi, nén như lò xo đến đoạn này toàn cổ đông dài hạn làm gì có ai bán 5 phiên tới bùng nổ CE liên tọi nhé =))

3 Likes

đi nhảy cầu ấy chứ lị
:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

càng tốt bác
vni tăng mình sàn
vini giảm mình trần
:rofl::rofl::rofl:
tiền chốt lãi cổ khác vào bđs mình ngồi nhìn ce thôi

1 Likes

Còn nhiều thằng ngu mình mới có cửa kiếm tiền, hihi nghe mấy con chim lợn cũng vui vui, ngây thơ vcđ, đợi bds giảm mới mua

2 Likes

Mất 2/3 tài sản từ đỉnh của Dig còn chưa sợ nữa là vn30 giảm kkk

1 Likes

Hay cho câu " luyện dái kim cương, chọi bể đầu sọc"! Like!

1 Likes

Dòng tiền đang rút VN30, chuyển hướng vào lại BDS

1 Likes

Anh em cứ thư giãn để A7 và đội tay to giết short - giữ nguyên đội hình xem sau 4 phiên trần do anh em không bán và đội tay to cướp hàng thì đội short sẽ phải quay lại ủn tím trả kho. Hiện tại VN30 bị ảnh hưởng của VIC lỗ (VHM thì lãi SML đi nuôi VIC) và có thể bị cắt margin nên kéo chỉ số xuống đồng thời nhóm ngân hàng bị chốt lãi không ảnh hưởng gì lớn.
Em có viết Topic về sóng BDS và Dig - Ceo để anh em F0 hiểu và vững tay về BDS, cần các cao thủ comment và cho ý kiến để sóng BDS và Dig - Ceo về bản ngã vốn có giúp nhé :

15 Likes

Tối qua được tiếp thêm oxy thấy hôm nay khác hẳn. Các cp BĐs khác đỏ và xanh tý mà DIG tím lịm. Như này thì dễ nhanh hết OXY lắm

Đang thắc mắc tiền lãi của mình từ đâu ra. Hóa ra là từ bọn này. :rofl:

Kệ bác ấy thôi. Bác ấy chơi nhiều hệ. Chỉ ghét đứa nào quay xe cắn láo thôi.

DIG quá tuyệt vời!

3 Likes

25 Likes

nó đi bắt tay với 200 thằng broker để xọc cổ của Thầy A7 đó ! giờ lại giở bộ mặt này !

VNindex giảm do vn30 giảm, dòng tiền chuyển hướng ae ngồi im

Giãy giụa ác quá
1

4 Likes

Phải đủ 5 cây ce nó mới chết hẳn,ae kê lệnh mua ce đi nào

5p cuối phiên ác liệt ghê

7 Likes

Khi vay cổ phiếu để bán khống thì quy tắc: Vay cổ phiếu, trả cổ phiếu. Bọn chim lợn hùa vào úp bô DIG CEO … Bọn nó nghĩ chúng nó là khôn, cho con nhang lên diễn đàn hô hò hú hét. Bọn nó gọi thế là đầu tư??? Bây giờ DIG CEO… Tăng trần liên tục mà với vol nhỏ thế này thì chúng nó ko kịp cover lại là chết x2 lần. Lãi một phiên hơn 1% + giá cổ phiếu tăng hàng ngày mất thanh khoản. Chúng nó mua lại thì cũng góp phần ủi mông cổ phiếu đi lên, gia tăng lực mua cp. Chỉ sợ ko có hàng để mua lại ấy chứ. Chủ tịch mua vào mà chúng nó bán ra thì nước đi này sai lầm

30 Likes