__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

“Khả năng A7 vào hdqt CEO Đấy”

Thật không thể tin nổi. Quá tuyệt vời luôn :heart:

Ae phải nhở rằng Yếu tố lãnh đạo là số 1. Như Anh Năng Do thái vào VCS là một ví dụ :purple_heart:

CEO sẽ là L14 phiên bản Pro MAX :joy:

10 Likes

Là ntn lão nói rõ hơn được ko, giá trần cứng cả ngày sửa kiểu gì mà chênh lệch?

1 Likes

lâu lắm e mới gặp bác từ trc tết đến giờ ae đồng lòng tát bể đông hay bể tây cũng cạn kkk

4 Likes

Thầy A7 trả lời đây bạn

5 Likes

Các a e chỉ cần nhớ vốn hoá hiện tại của DIG chỉ mới 1,5tỷ USD , riêng Long Tân 350ha là 15tỷ USD rồi chưa kể Nam Vĩnh Yên , Bắc Vũng Tàu, Victory Hậu Giang, chỉ cần nhớ như in trong đầu để có niềm tin vào doanh nghiệp, quyết ko rơi một cổ nào, cho chết hết bọn sọc lếu láo đi .

4 Likes

Ngon quá nên phải sửa để ăn chênh lệch hay gì bác. Nếu mà làm dc thế thật thì loạn xới à

1 Likes

Năm mới luôn phát huy tinh thần mạnh mẽ quảng đại hào sảng e nhé
Ace theo tư duy đầu tư A7 bất chấp chym lợn
Trận này A7 sẽ lên ngôi vương, ae ta cũng sẽ đi vào lịch sử

6 Likes
26 Likes

Đây gọi là cave còn ngại vén váy à bác? Kkkk

Vị trí Của dự án Long Tân nhé các bác!

3 Likes

soc

7 Likes

Long Tân nó sẽ thành trung tâm mới của miền nam, nó ra sân bay còn tiện hơn nhiều từ trung tâm TPHCM hiện tại ra sân bay

1 Likes

Đúng Vậy Bác, sắp tới vành đai 3 đi qua, cầu xây nữa thì Long tân đi đâu cũng tiện, vào trung tâm TPHCM mà có 20km sang thủ thiêm 10km, ôi mẹ ơi thập kỷ ô tô nữa thì đi mấy chốc.

3 Likes

Trung Tâm TP HCM cách Thủ thiêm có 500m (sông saigon). Thế sao Long Tân cách Trung tâm 20km, cách Thủ Thiêm 10km thế? Phải là cách Trung tâm 10,5km chứ

Quận Nhất là trung tâm cụ nha

1 Likes

Long Tân mà làm đc như Ecopark cân tiền ko hết.

2 Likes

Do cách tính thôi bác, vì từ rìa đi vào trung tâm nó khoảng 9,5km chẳng hạn.

Long Tân cách Q1 17km

@Sieucophieu12345 DIG, CEO cần 5 phiên trần để giết bọn sọc. Đại ca giết chúng nó đê, được 2 phiên trần rồi.

2 Likes

Ecompark làm sao so với Long Tân được bạn. Long Tân phải so với Đông Anh, Hà Nội

4 Likes