__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Nhà đầu tư không tỉnh táo trong giai đoạn này, bị mấy con chim lợn nó hùa vào nó gáy. Tưởng mụ Trang (Triết bê) như nào hóa ra cũng đểu như xưa. Cũng Sọc CP, thuê bao nhiêu con nhang nói nói DIG CEO.
Nắm rõ vĩ mô trong lòng bàn tay, chị và quân thiên triều chả sợ bố con thằng nào đâu.
Bọn chim lợn chúng m, không cẩn thận tiền chúng m hôm nay mua đc bát phở, dĩa cơm sườn. Chục năm sau không đủ tiền mua bó rau muống. Nhớ lời chị nhé!

2007 giá cơm 8.000đ/phần. Giờ bó rau muống BHX bán 18k một bó đc vài cọng rau

17 Likes

thời xưa mấy thằng hà nội ngu chê ecopark xa, chê lúc giá 15-20tr/m2 chính là mấy thằng phải mua giá 300tr/m2 hiện tại. thời xưa ông Hà ông Thanh lấy ecopark giá như rau muống giờ chỉ vài căn biệt thự đảo là đủ tiền đầu tư rồi buôn ma túy cũng ko lại đc đâu. long tân của dig cũng kiểu như thế. giờ chủ tịch dig chỉ cần làm bán dần từng giai đoạn đã đủ giàu sang phú quý rồi. đại gia toàn đi trước thiên hạ thôi chứ đi sau thì ăn uống gì.

17 Likes

long tân ra hàng thời điểm đẹp nữa thì có cần đánh giá lại con số 15 tỏi trump không bác :money_mouth_face: :money_mouth_face: :money_mouth_face:

3 Likes

Giữa năm nay L14 1tr một cổ, DIG lên 500k / cổ ,:money_mouth_face::money_mouth_face:

3 Likes

Giá đất mà tăng điên như này thì có khi hơn cả 15 tỷ $. Không nói trước được điều gì. Từ đợt nghỉ tết đến giờ và mình mới ra Hà Nội đc vài ngày. Trong Vũng Tàu báo người dân đi du xuân xúc đất như mua vàng M10 thần tài. Giá đất + 10 -20% rồi. Khu Long Tân, Nhơn Trạch giờ muốn mua cũng hết dự án rồi, đất nền thì không được mua bán. Trên Biên Hòa, Aqua city của NVL 1 năm giá x2 một lần đấy. Chả có nguồn cung mới. Thiên hạ giờ tranh cướp nhau mà đăng ký giữ chỗ hy vọng mua đc lô đất đẹp

12 Likes

Giá đất tăng do thiếu cung + nhiều nhà có xu hướng sở hữu " căn nhà thứ 2 " sống xanh, sạch, ko khí trong lành xa nội đô, nên ae cân tiền đi mua đất nhé.kkk

1 Likes

Thì chả như Ecopark còn thế nào nữa, chỉ cần cây cầu và con đường làm xong thì giá đất nó ối giồi ôi, chưa cần tính đến lạm phát với trú ẩn vội. Bác nào ở Hà Nội thì biết Ecopark tăng thế nào rồi đây. Ông bạn tôi ở đó giá nhà đã tăng 300%, ai bán đi thì chỉ có đứng khóc chứ còn lâu mới mua lại nổi.

1 Likes

2025 CEO k dưới 1triêu thầy ơi

Nó làm xe điện 5 năm thôi bác, rồi xin dừng sản xuất như xe xăng, lúc đó cái nhà máy to đùng ở đảo Cát Hải và nhà máy pin ở Vũng Áng sẽ chuyển thành cái gì thì cũng dễ hiểu thôi bác. Họ tính toán cả rồi bác ạ, tầm nhìn toàn từ 10 trở lên!

3 Likes

BỘ PHIM CÀNG LÚC CÀNG GAY CẤN, ACE GIỮ VỮNG TRẬN ĐỊA !!!

8 Likes

cụ nói cũng chuẩn, pr xe điện khoảng 5 năm, rồi có 2 mảnh đất to bù lại kaka

CỔ ĐÔNG VÀ CÁC NHÀ ĐẦU TƯ THÂN MẾN
CÓ TRẢI QUA SÓNG GIÓ MỚI KIỂM CHỨNG ĐƯỢC SỨC MẠNH CỦA TẬP ĐOÀN
TỪ HÔM QUA ĐẾN GIỜ KHÔNG THẤY 8 CON CHIM LỢN KÊU GÀO NHIỀU NỮA.THẾ MỚI THẤY ĐƯỢC TẤM LÒNG CỦA CHỦ TỊCH DÀNH CHO CÁC CỔ ĐÔNG
ĐÃ DÀNH BỎ THỜI GIAN CÁ NHÂN ĐỂ CHIA SẺ CŨNG NHƯ ĐỘNG VIÊN YÊN TÂM VỚI TẬP ĐOÀN.
KHI COVID-19 ĐƯỢC KIỂM SOÁT,NHU CẦU DU LỊCH Ở KHẮP CẢ NƯỚC HỒI PHỤC NHANH CHƯA TỪNG THẤY.CHỦ TỊCH ĐẶT MỤC TIÊU DỰ ÁN BA SAO - HỒ BA HANG Ở HÀ NAM NĂM NAY SẼ ĐẨY TIẾN ĐỘ NHANH NHẤT CÓ THỂ.ĐÓN ĐẦU XU HƯỚNG DU LỊCH NGHỈ DƯỠNG TÂM LINH Ở HÀ NAM VÀ CÁC TỈNH LÂN CẬN.
CỔ ĐÔNG GIỮ VỮNG NIỀM TIN,CHÚNG TA CHẮC CHẮN CHIẾN THẮNG TRẬN LỊCH SỬ NÀY
DIG Corp- TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

177 Likes

Cii vic chính thức cắt margin từ 14/2 quả này thì dig phi như tên lửa khi fo f1 fn chạy sang đây

1 Likes

Bác Ngọc tư vấn giúp dự án đất nền nào ở phía Nam vị trí đẹp mà giá còn ngon với bác :slight_smile: Cảm ơn bác. Nhơn trạch giờ giá ko dám rớ vào rồi :rofl:

1 Likes

Chủ tịch và A7 NÓI LÀ LÀM - UY TÍN ĐÃ ĐƯỢC KHẲNG ĐỊNH !!! Cổ đông nguyện sẽ đồng hành cùng doanh nghiệp DIG đến cùng !!!

2 Likes

Mấy con chim lợn 2 ngày nay chắc đâm đầu vào đống cứt chết hết rồi, không thấy thò ra hót nữa

Vụ này tin xác thực không bác @Thudao ơi, nghe hơi ảo. Cái này mặc áo Juve chứ ko đùa :upside_down_face:

cháu cảm ơn chủ tịch đồng hành ạ

1 Likes

Thống nhất mai tổng lực đóng tím ko cho bọn sọc cơ hội cover lại hàng Chủ tịch nhé
Song Tuấn Hợp DIG

13 Likes

Nay hết dịch Cl mới nói chuyện thân tình được nhie, rõ khổ với bọn c hó

1 Likes