__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Quá tuyệt vời chủ tịch ơi!!!

Vũng Tàu, Cần Thơ, Đồng Nai, Bình Dương vẫn rất tốt mà. Tiền ít quá thì mua cổ đất thôi, đủ tiền rồi mua đất sau. Vì quan điểm của mình là mua đất để trữ chứ ko bán

8 Likes

TRẬN XÍCH BÍCH CÀNG NGÀY CÀNG GAY CẤN, ACE GIỮ VỮNG TRẬN ĐỊA !!!

9 Likes

Ae chỉ cần cầm chắc chuyện khác có sếp lo.

2 Likes

dig có game đánh lên để phát hành thêm cổ phiếu đúng ko a e ?

vì dig đang khát tiền để thực hiện giải phóng mặt bằng,

À không, ý là mình đang đầu tư đất nền rồi, nhưng trước giờ mình đầu tư đất của dân thôi, chưa đánh đất dự án bao giờ, nên mới hỏi thăm bác :slight_smile: Thanks

Đa tạ chủ tịch. Cổ đông chúng tôi luôn tin tưởng chủ tịch !!! DIG nhất định là tập đoàn BDS lớn nhất Việt Nam !!!

1 Likes

Kêu gọi toàn bộ cổ đông DIG giữ vững hàng, quyết không bán. Tôi sẽ dẫn đầu đoàn đi nhặt dép đội sọc kkk

5 Likes

Có khát tiền thì cổ đông cũng sẵn sàng đầu tư vì ít nhất thực tế doanh nghiệp còn có dự án mà làm. Có đất mà thực hiện.

Uy tín của Chủ tịch đã được khẳng định qua trận đánh hôm qua và hôm nay. Nói được làm được. Trận chiến còn dài, mong tất cả ae chúng ta đồng lòng cùng Chủ tịch.

2 Likes

Quận Nhất cách thủ thiêm có con sông thôi cụ

Tuyệt vời quá Chủ tịch. Sự cố lần này xích thố lùi một bước để phóng xa vạn dặm, ai vẫn còn niềm tin ở tập đoàn sẽ nhận được phần thưởng xứng đáng

3 Likes

Luôn tin CT và sự phát triển bền vững của tập đoàn. Sự phát triển của DIC chính là vũ khí diệt CL mạnh mẽ nhất

1 Likes

Kệ đi bác. Đừng để ý từng phiên. Ngồi yên và nhìn theo DN kìa. Giá sẽ chạy theo DN làm ăn tốt thôi.

Tôi mua DIG giá 120 nhưng chưa rớt 1 cổ, hoàn toàn tin tưởng Chủ tịch và thầy A7

11 Likes

e nói thật váng hết cả đầu ấy chứ, mà vừa rồi chửi nhau với bọn nó nhiều đâm ra giờ nói chuyện cũng hơi giang hồ bác ạ kkk

9 Likes

DIG phát triển dự án quá đa dạng mà đúng hướng, chúc mừng và cảm ơn CT thầy A7 và các ae cổ đông DIGer, con thuyền sẽ còn đi xa

7 Likes

Chả thấy các con chym lợn vào hô cổ về 20k 30k nhỉ :joy::joy::joy: chym lợn mấy ngày trước còn bay rợp trời. Cp của các bố ấy ko biết đã về bờ chưa mà suốt ngày đi chim chuột. Chán lắm cơ 🥲

2 Likes

Ko thấy mấy con c hó 2 mặt ăn dc vài lần bán hết chửi bới từ nay sẽ im mồm