__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

bác đã nói to lại còn đúng nữa… khà khà

Đầu tư có thầy A7 phân tích và chủ tịch bảo kê. Em F0 nhưng từ năm ngoái đến nay DIG chỉ mua thêm ko bán cho dù thị trường rung lắc . Trân trọng cám ơn thầy A7 và chủ tịch ạ

Cám ơn Chủ tịch. Chúc Chủ tịch nhiều sức khoẻ để đưa Tập đoàn DIG trở thành Tập đoàn bất động sản lớn nhất Việt Nam

1 Likes

Mai mà ko ai bán …tôi hy sinh 10CP giá tím …bán cho sọc !!! kkkkkk

nhìn là biết CL còn gì nữa bác

GIỮ CHẶT CỔ KHÔNG BÁN CHÚNG TA ĐƯỢC GÌ???

• Giết đội sọc vì táng 11 cây sàn. Sống trên đời có ân phải báo, có thù phải trả.
  • Ce mút chỉ giàu sang phú quý. Làm giàu tài khoản chính mình.
  • Anh em trên cao được đón đi tiếp. Đoàn kết các anh em cổ DIG chung một nhà.
    Chúng ta càng giữ chặt cổ không ra hàng thì cổ DIG càng tăng giá. Lợi mấy đường thế anh em DIGGER cố thủ . Học tập GameStop Mỹ .
    Chúc anh em vũng tâm, bền chí. Mai DIG CE :smiling_face_with_three_hearts::kissing_heart::v::heart_eyes:
26 Likes

Thank kiu chu tich

Mai xem sọc nó còn manh động ko, nay giở trò cuối phiên nhưng thất bại, mai mà lại CE thì xđ sọc cuối phiên nhảy lầu

Có thằng ngu nào mà mở phiên bán luôn giá sàn hàng triệu cổ ko ? Cung cầu cái khỉ gió

1 Likes

cho một cái dẫn chứng liên kết đi, nói linh tinh dễ khẩu nghiệp đấy

Hộ cái, khéo đội short ngu đi họp ấy :))

Thế thì phải bắt các broker cty chứng khoán mới đúng, lùa nhà đầu tư như lùa gà.

mày có bị nhầm kg chỉ có media cấu kết với FLC và THM thì tao nghe còn có thuyết phục, A7 cấu kết với THM FLC mày nói điêu thì nó cũng vừa vừa thôi :rofl:

3 Likes

Giờ vẫn còn chim lợn ngu vậy ah

Tôi nghĩ mai nó sọc tiếp từ ATO để phủ đầu, doạ ae nhả hàng, ae vững ý chí đừng nhả hàng thì hội nó sẽ chết thôi

chiết khấu 50% rồi mà bọn mày vẫn sủa nữa thì tao cũng chịu. sợ kẹc gì nữa! sủa đi sủa mạnh vào

Chị đẹp tuyệt thật. Cảm ơn thông tin tuyệt vời từ chị. Chúc chị năm mới thật nhiều nhiều thành công

khâm phục bác!

1 Likes

You, là loài trùng độc, là đồ cỏ dại, sinh sôi nảy nở trên rác rưởi của những đồng tiền dơ bẩn, ăn nói loạn ngôn, gây leo thang căng thẳng cho người khác, mục đích you được tái sinh theo luân hồi và được sống kiếp người để làm gì?!
Hãy tu thân tích đức đi, có nghiệp quả cả đó !
Tôi chỉ khuyên thế, còn lại tùy You.

Về tìm con Trang bờ rốc cơ, nhắn với nó à trả cp cho kho đi, ko kho nó đốt nhà. 11 cây sàn rồi sọc cái L mẹ bọn mày.