__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Càng nói càng thấy đần độn, thiểu năng

bị quẩn à??? nhìn ce nhiều quá quẫn luôn à???

Chứng cứ cụ thể đâu CL? Đưa tin linh tinh sai sự thật khéo bị mời lên CA uống trà trước đấy

Gì đấy mấy con CL acc clone, các bố mới CE 2 cây đã ko chịu được rồi à :laughing:

Mày vẫn chưa lên cầu ah? K nhanh hết chỗ phong thuỷ đấy.

Thêm ngày mai mà ce nữa chúng nó phải lên cầu cả lũ nên phải gào thét thảm thiết chứ. Anh em nghe mãi cũng thành nhàm rồi, dái toàn to như trà xanh không độ.

Đang trend trần mà chim lợn nào bay ra bác biết ngay con đó ngu nhất đàn kkkk

4 Likes

mang xi măng vào đây chi vậy …

Thiên lý, vạn lý, kỳ cùng lý rồi đến cụt lý. Bjo lý bí nữa k nghĩ đc thêm cái j khác nên đem cả vào mà éc éc mà bác

1 Likes

Con này hỏi ngu ngu, nick có vẻ vậy, nhưng không hề đơn giản

2 Likes

Hôm nay khoảng gần phiên atc, đội short định đánh mạnh với khoảng hơn 1 triệu cổ; nhưng ae vẫn múc mạnh để Trần. Ngày mai đặc biệt cuối phiên giống đợt 20/1 bọn sọc sẽ bán cực kỳ quyết liệt đấy; ae vững tay chèo; đéo bán cho bọn nó phải giữ được xanh tím

7 Likes

có đủ luôn chị đẹp: giờ 4 cổ phiếu này đều vào sóng 3 rồi, phi thôi

Anh em giữ hàng thật chặt
Mai sọc phi ra cổ nào cho mất cổ đấy
Là lại CE mút chỉ
Hãy nhớ Game Stop chỉ là cổ bình thường không đất cò bay gãy cánh như DIG
Không thiên thời bơm tiền
Mà nhỏ lẻ đoàn kết cả quỹ đầu tư còn xin thua
Sọc nhả cổ nào hút cổ đấy
Không nhả cổ
Anh em DIG sẽ đại thắng
Qua phiên mai CE là tuần sau sọc nhảy cầu
Anh em cố lên 11 cây sàn không thấm vào đâu
Anh em cổ đất là phải Lì
Không Lì không phải anh em cổ đất
:kissing_heart::kissing_heart::v::v::kissing_heart::kissing_heart:

15 Likes

À tại em vào xem lịch sử bình luận nên thấy lạ, chắc chim lợn nửa mùa :rofl::rofl:

Cầm DIG em được hưởng nhiều cung bậc :)) có ít nhưng cầm chắc

Nhiều thằng Chim Lợn nó đàng hoàng lắm. Cùng 1 nick mà lúc lên thì nó tung hô, lúc giảm thì nó mạt sát thậm tệ. Mà diễn ra theo từng chu kỳ liên tục chứ ko phải chỉ 1 lần.

2 Likes

Mai tiền lô đất về nửa rồi, tổng động viên vào DIG/CEO. Theo A7 cướp hàng, định giang sơn

5 Likes

Chủ tịch lần nào phát biểu cũng uy tín hết nấc . Song Tuấn của chúng ta vừa có Uy vừa Đẳng Cấp . Hét ra lửa !

Tôi nghĩ mai nó xọc xiên phủ đầu từ sớm luôn, ae đồng lòng chiến đấu nhé

1 Likes