__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Mình đang nắm dig ceo hdc. Đang còn tiền, chưa margin. Mai định mua thêm ko biết nên mua dig hay ceo hay hơn? Các bác, các ae cho ý kiến tham khảo nhé. Thanks!

1 Likes

Tỉ lai.giết. :facepunch: :facepunch: :laughing:

1 Likes

Theo mình dài hạn tốt nhất là DIG, riêng lãnh đạo và quỹ đất, dự án đã hơn hai em kia rồi

1 Likes

Bds là gốc dễ của nền kinh tế, chỉ bọn chuyên gia đầu bò ôm bank lại mong bds giảm, ngu hơn lợn

Nói BDS là gốc rễ của nền kinh tế được rồi. Còn mấy câu từ sau bỏ đi bạn nhé. Chửi bới nhau làm gì?

2 Likes

DIG theo mình kỳ vọng lớn hơn. Còn không bác múc L14 đc cả đôi. LFI vào từ vùng giá rất thấp , kkk

7 Likes

CẢM XÚC NGÀY VÍA THẦN TÀI
:+1:
Hôm nay ngày vía Thần Tài
Người người chen lấn hàng dài cầu may
có tiền là phải xúc ngay
Trong lòng hy vọng từ nay lộc về
Giống như đánh một con đề
Mong sao đổi vận no nê bạc tiền
Ở đời nếu cứ cầu hên
Mà hên lại đến ngày đêm khấn cầu
Bỗng dưng mà lại thành giàu
Cổ phiếu ảo diệu, gật đầu phi ngay
Thần tài trao đến tận tay
Mua vào ôm tới khi may mắn về

3 Likes

Nếu tiền lớn hơn 1t thì mình đi Dig, còn ít thì múc Ceo :slight_smile:

Lfi không có hạt dẻ,dig lúc đất chết bèo.ceo ổn định,dài lâu vô đối.những người anh em cân nhắc múc tất.1 thằng đi viện có 2 thằng khác nuôi.

Sao lại liên quan đến NAV > 1ty nhỉ? Ý bạn nói là ceo độ biến động mạnh hơn phải ko?

1 Likes

Xanh Tím là việc của giời
Đầu tư là dựa thiên thời mà chơi :+1:

2 Likes

ai ko còn tiền thì giữ hàng đừng bán nữa nhé, phải 11 cây trần mới được chứ giữ đến giờ này rồi mà bán là cho bọn Sọc cơ hội đó. Chúng nó không cầm cự được nhất định phải múc lại lúc đó tha hồ mà giàu có.

11 cây sàn gây bao thương tích, mất mát, ai oán. Nhưng đúng là thiên thời thì làm sao cản được. Ngựa Xích thố với sức mạnh kinh hồn, vó bung lên vùi dập lũ quân đê tiện miệng còn tanh nồng máu. Song đại tướng quân oai phong mãnh liệt, thế thiên hành đạo, cùng hùng binh thừa thắng xông lên. Trận đánh này long trời, nở đất, xưa nay chưa từng thấy. Quân đê tiện nghìn năm chưa lấy lại được thần hồn.

Nó sọc sớm chỉ kiểm tra lực thôi; nó sọc sớm vỡ lực kéo vỡ mồm ngay; không đủ lực đâu. Nhưng nó sẽ sọc mạnh lúc khoảng gần phiên Atc hoặc Atc thôi.

2 Likes

Thằng này hô hào flc hơn dig đấy.từ ngay flc của nó sàn ko về bờ được thì nó lại đu theo dig.nó hô THM bỏ cọc ceo dig cii về máng lợn.

lạm phát là cách nói lịch sự, nói giảm nói chánh của việc : sức mua được chuyển dần từ tay ông giữ tiền qua ông giữ tài sản.

• các ông giữ tiền : gửi tiết kiệm, mua trái phiếu …
  • các ông giữ tài sản : đất, cổ phiếu nhiều đất, vàng, bit.coin …
1 Likes

Hôm trước may có Chủ tịch và các cổ đông trung thành chung tay phá vỡ âm mưu sọc của đội Nguyễn Thị Thuỳ Trang VND, Trường money, nếu ko tất cả cổ đông đã bị âm mưu của chúng gây thiệt hại nặng, nhìn lại trận đánh 09.02 đúng là trận kinh điển, dạy cho lũ xấu xa một bài học nhớ đời, thấm tới già

3 Likes

trường hay khoe sọc MBB tận 2008 hay gì đó, tức là sọc không được chấp nhận ở VN nhưng lách luật thì đã làm từ rất sớm, khả năng nhiều đội bán khống thật bác ạ , ae đồng lòng giữ hàng, giết bọn sọc láo

2 Likes

Mình thì nghĩ bọn sọc chưa chịu đầu hàng đâu.ngày mai hoặc t2 chúng sẽ tất tay phát cuối.1 là xanh cỏ 2 là gỡ hòa.ae cổ đông đồng lòng như những gì kêu gọi thì chiến thắng mới thuộc về chúng ta.

1 Likes

TÓM LẠI LÀ CHỦ TỊCH ĐỊNH CHIA CỔ TỨC BAO NHIÊU % VÀ DỰ KIẾN KHI NÀO CHIA VẬY AK??

1 Likes