__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

cái này thì mình xin khẳng định :smiley: chị họ tôi mua căn biệt thự xây thô bên vườn Tùng ecopark cách đây 10 năm lúc đó giá chỉ khoảng 3 tỉ. Hiện tại thời điểm bây giờ các bác cứ sang đấy mà khảo giá mà hỏi. 30 tỉ hơn một tí căn đấy bay trong 1 nốt nhạc. thực tế

Con zai bố đấy à.

Thôi chui vào hang đi, chim cũng phải biết xấu hổ chứ, khóc thuê cho chủ tuỳ lúc chứ, về ngủ đi

2 Likes

Tưởng thằng này nó úp mặt vào bô cứt chết rồi chứ nhỉ, giờ vẫn thò mặt ra sủa bậy được

H đang có tin đồn kho thằng trường money vẫn còn hàng và mai thứ 2 quyết tâm sọc , đánh 1 trận ăn thua đủ với a7, ae vững tin ôm và múc cật lực đập vỡ mồm chúng nó cho bọn nó cháy tk hết đi

3 Likes

Mày ko thấy nhục à mà vẫn cố sủa? Mày trưng bằng chứng đội A7 sút Dig lúc 125 ra đây tao xem hay hóng hớt nói cho sướng mõm?

3 Likes

-Chim lợn nghêu thì tôi sẽ phản biện thuần hoá.
-chim lợn 5tr còn ko có thì tôi nản ko muốn nói chuyện nữa, Tầm 5tr lai đi bàn kinh tế vĩ mô tài chính cổ phiếu?? Nghe nó xàm :slight_smile:

hợp lí

Đánh giá cá nhân thôi bác.
Dig tôi thấy an toàn và tiềm lực dài hơn nên đi vốn lớn và hold dài.
Còn vốn nhỏ thì tôi có thể chấp nhận rủi ro cao hơn để tăng vốn nhanh, dù gì biên ceo cũng 10% và thời gian qua ceo tăng/hồi tốt hơn dig, có thể do đang ở giai đoạn bán hàng tốt. :slight_smile:

thì để họ chốt đi :)) xem rồi chốt mua lại thế nào :)) có bằng thằng hold ko nhé.

Mai giữ chặt hàng, thằng trươngd money mai cố bán khống sẽ cho đội nó chết k toàn thây

4 Likes

Mày dám thề mày nói láo con mẹ.mày chết kẹp oto nát đầu. Tao show bằng chứng cho. Ko thì ngậm mõm ko con mẹ mày thấy mày hèn hạ quá nó thổ huyết chết

23 Likes

Thế là mày ko có bằng chứng mà vu oan cho ng khác.chim lợn bất tài

1 Likes

Sợ nhỉ. Ch.ó sủa to đéo biết cắn đâu ku.
Mày giỏi đã đéo phải lẽo đẽo đi cắn gấu quần cả năm. Điều đó chỉ nói lên mày ngu và bất lực

19 Likes

Tranh luận là phải đưa ra lí lẽ bằng chứng thuyết phục chứ ko phải tung tin đồn con lợn ạ. Ngu thế mà chúng nó vẫn thuê mày sủa.

Sủa khỏe thế con chim lợn này.mày làm việc theo giờ hay theo số bình luận mà chăm chỉ thế con.

Là lũ bán khống cổ phiếu ( nói chung thì rẻ rách lắm)

Thằng nào chim lợn t gắn cờ cho câm mõm luôn :grin:

1 Likes

Nói mẹ câu cho nó nhanh, mày là thằng óc lợn ngu bất tài, ăn hại thấy các bố nhân cả nghìn lần tk.thì mày đéo ăn đc phải cắn. Vê bàn thờ con mẹ mày hỏi bố nói đúng ko. Loại tài năng đeí đứa nào ngày đêm đeo bám ng khác cắn sủa thay cơm

26 Likes

Thằng nào chim lợn ae cứ gắn cờ, tầm mấy chục cờ trong 1 hôm là bị khoá mõm ngay :grin:

4 Likes