__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

short

trong trường hợp này thì đúng, nhất là có đội ném đá giấu tay đứng sau xúi giục. Nhưng nói chung thì có long thì cũng có short, k có gì to tát. Short thì còn nhục hơn là thua đi bằng đít, vì phải ký quỹ.

J. Livermore gấu vĩ đại cũng chuyên short. Khi thấy trước thị trường giá xuống mà chỉ cụ ấy thấy thì cụ ấy làm phát short. 192x thị trường Mỹ tăng như điên, cả nước chửi riêng mình cụ 1 kiểu.

Thế GameStop thì ngân hàng đầu tư như Goldman Sachs tính là giờ này ai ra phố chơi game, làm phát short lớn. Anh em trẩu Tây nhân dịp đúng năm Covid ở nhà chả có gì làm, lên Redit hùa nhau kêu gọi mua lên. Hehe ngân hàng đầu tư, cty chứng khoán sọc xong chết luôn 25 tỷ đô. Khóc oe oe đòi SEC dừng m cả thị trường lại nhưng đíu đc.

Nói chung là long hay short thì anh em cứ đại nghĩa mà thắng hung tàn là đc. kaka

Chưa bao giờ lại yêu Sọc thế A7 ạ!!!

Mai lợi dụng tâm lý cuối tuần nó xọc. Thứ 2 hàng t3 về nó cũng lợi dụng. Ae ko chủ quan.

1 Likes

Khả năng cao là chim lợn rồi. Loại cl này rấy nguy hiểm.

Thức thời mới là trang tuấn kiệt , theo Thiên thời chấp tất Kk.

Sáng mai tất tay DIG đánh một trận cho sảng khoái cuộc đời! Thiên thời A7 chấp tất bọn sọc xiên, sẹo, bán khống bán buôn bán lẻ. Múc mạnh lên anh em ơi!

1 Likes

Tổng tiến công hôm nay nhé ae. Cho bọn sọc chết k có chỗ chôn đi… Múc cp tùy theo sức của mỗi ng. Chỉ bán giá trần cho chúng nó.

5 Likes

Nạp đạn rồi anh em sáng nay là bắn thôi! Múc cho chúng nó mất hết hàng

1 Likes

Đúng r ae giữ vững tâm lý, 2 phiên CE nữa là bọn nó nhảy cầu thôi

2 Likes

Dm anh đi đầu tư dài gặp thằng ghen ăn tức ở như mày a phải chửi thế thôi!

Múc AE ơi, cùng bảo vệ thành quả 2 hôm nay của CT, A7 và nhiều AE khác. Lấy lại 11 phiên lau sàn không còn cảm giác.

4 Likes

Đặt giá trần hôm nay mới khớp được bác ơi :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Đặt vậy sao khớp kkk

Ok bác. Mình chỉnh ATC

Thì mày động não đi con.
Bố ko có nghĩa vụ giải thích cho một thằng ngu
Ngu thì móc mả mẹ nó lên mà ỉa thôi

19 Likes

Biến đi ku, bao năm kiếm được bao nhiêu rồi mà đi lo túi tiền của người giàu đã kiếm bộn từ ck ,

Mẹ điểm này người ta đã vẽ cả tháng trước rồi, chỉ chờ khớp lệnh thôi chứ cần gì phải hô hào mệt :smiling_face_with_three_hearts:

Ẳng mạnh lên em, bọn anh mới có hơn 10 cây sàn thôi!!!

GIỮ HÀNG - KHÔNG NHẢ 1 CỔ NÀO - SỌC RA CỔ NÀO NUỐT CỔ ĐÓ - CỔ ĐÔNG DIG THIỆN CHIẾN - ĐOÀN KẾT TẤT THẮNG
Anh em cổ đông DIG quyết tâm không nhả cổ. Ai gom được tiền thì nuốt cổ. Ai không gom được tiền thì giữ cổ thật chặt không nhả. Các anh em trải qua 11 cây sàn rồi thì giờ chỉ là rung cây doạ khỉ nhé. Muỗi đốt inox. Sọc đang quẫn quyết sọc tiếp để đạp DIG. Anh em cố gắng giữ thành quả để Sọc phải mua lại giá cao trả kho. Mà không cho mua lại luôn như Game Stop xin thua cũng không bán cổ luôn. Anh em hãy nhớ Sọc nó táng anh em DIG 11 cây sàn nó có thương tiếc anh em đâu. Cho nên giờ là lúc cho sọc ăn lại 11 cây trần. Anh em DIG cố lên :kissing_heart::kissing_heart::v::v::kissing_heart::kissing_heart:
Anh em nên nhớ
VHM từ 13x giảm còn 6x-7x-8x
CII từ 6x giảm về 2x-3x
DXG từ 4x về 2x
Chiết khấu 50% đấy ai nói gì không mà chỉ bâu vào DIG- CEO - L14 thôi là đủ hiểu mình cầm kim cương rồi
NÊN KHÔNG NHẢ KIM CƯƠNG - GIỮ THẬT CHẶT

10 Likes