__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Thằng này t thấy nó cũng xem A7 nhưng ko hết, so sánh toàn cái ngu thôi.

Levermore vĩ đại thì cũng chết vì cổ phiếu, dũng sĩ ra trận thì một xanh cỏ hai đỏ ngực có gì mà phải sợ :joy:

M cứ sủa là bố cắm cờ

Ông thần ơi, 5 năm trc nó là câu chuyện khác sao mà đếm cua dc so với 5 năm sắp tới, đấy cứ nói ra nó lại thể hiện cái ngu chỉ biết nói cho vui CHÚ CL ah, kkk

Nó đang đợi dig về 35k bác ạ, tầm nhìn 5 năm. Nên tôi thấy ku này thần kinh bất thường :rofl:

Dễ vậy chú em k tự nghĩ được à

Giờ Long Tân tính sơ sơ giá 15 tỉ đô. Biên ln thuần BDS tính sơ sơ cỡ 25% 30% thôi là cũng tầm 3.8 tỉ - 4.5 tỉ rồi. Trong khi vốn hóa DIG giá này mới có 1.6 tỉ. Riêng LN từ Long Tân ko là đã gấp 2-3 lần vốn hóa.

Mà đấy là tính giá hiện tại. 2-3 năm nữa bơm tiền giá đất tăng x2 x3. Cái phần giá trị tăng thêm đấy mới là LỢI NHUẬN KHỦNG. Vì giá bán tăng nhưng chi phí tăng ko kịp. Đất đã có sẵn, chi phí nhân công nhân viên, chi phí NVL có tăng cũng tính chừng vài chục % là hết cỡ…Long Tân nó bán lai rai lúc đấy lợi nhuận nó còn x bao nhiêu lần nữa.

Nhiều thằng chuyên gia học vẹt mở mồm ra là “chiết khấu dòng tiền” xong nói bds đếm cua trong lỗ. Anh dạy cho chú nghe chiết khấu dòng tiền chỉ hợp lý với cổ sản xuất thôi. Đất mỗi năm tăng giá kép đều đặn 25-30%, thời bơm tiền tăng x2 x3 thì anh cho chú chiết khấu 20% là cao ngất ngưỡng luôn đấy thì anh để đất anh ngâm k làm cẹc gì cả anh vẫn lời.

Đấy chỉ MỚI TÍNH MỖI LONG TÂN thôi nhé. Còn bao nhiêu dự án khác. Giá cổ giờ 1.6 tỉ vốn hóa rẻ như cho.

10 Likes

Nó lại hỏi đâu ra doanh thu 15t usd
Anh em trả lời lấy m2 thương phẩm nhân đơn giá thị trường nó lại oẳng lên kêu đếm cua quay tay, đến ạ thằng ngu. Chắc phải nhân đơn giá nhà nước nó mới chịu :rofl:
Mà bác cho biên 25-30% thấp quá mình ko chịu nhé, dig giá vốn thấp vốn di phải 40%, nhưng giá đất bán tăng lên theo sốt nữa thì biên ln càng khủng
Tóm lại ko nên thông não con chim này nữa, nó giai đoạn cuối rồi ko chữa dc đâu kkkk

4 Likes

Tôi hoàn toàn tin tưởng vào Thủ tướng PMC, một người có tâm có tầm, có rất nhiều kinh nghiệm làm đường cao tốc và sân bay Vân Đồn, ngay mùng 8 tết đã vào Long Thành đôn đốc ae, ông nào k làm đc dẹp sang 1 bên, lúc đấy cao tốc và sân bay khu vực phía Nam k có trì hoãn được nữa rồi, đất khu vực miền Nam sẽ tăng giá chóng mặt, lúc đấy thì khác biết thôi

30% cho ngang ngang thị trường k chúng nó lại ẳng. Chấp luôn phần lợi thế giá vốn rẻ vẫn ăn chục lần trăm lần.

1 Likes

a e diger đoàn kết và tâm lý vững thật ! thế này ko ai chịu bán thì CL nó chỉ có chết !

1 Likes

Khổ, bác còn phải đi thông não cho óc heo. Mà chắc nó đang cầm bút ra ghi đấy.

Các cổ đông DIG chân chính thân mến ! Trận chiến đang bước vào giai đoạn căng thẳng và có thể tảo bước ngoặt lớn ở phiên hôm nay và thứ 2 tuần sau, thắng lợi sẽ đến với chúng ta nếu chúng ta cùng nhau đoàn kết, quyết tâm, ai còn đạn thì chuẩn bị tập kích và bắn phá các cứ điểm các mốc quan trọng, ai hết đạn thì nằm im ko hoảng loạn, nằm im cũng là cách tốt để giúp các pháo hạng nặng và đồng đội trên chiến tuyến !

4 Likes

Oke

8 Likes

CỔ ĐÔNG VÀ CÁC NHÀ ĐẦU TƯ THÂN MẾN
ĐỂ TRÁNH BỊ LỘ NHỮNG THÔNG TIN QUAN TRỌNG NHƯ VỪA QUA.TÔI SẼ SINH HOẠT VÀ CHIA SẺ NHIỀU HƠN TRONG NHÓM CỦA NHÓM CỔ ĐÔNG LỚN DIG_500
NHÓM SẼ BAO GỒM CÁC CỔ ĐÔNG LỚN ĐỒNG HÀNH LÂU DÀI VỚI TẬP ĐOÀN.
SẼ CHIA SẺ NHỮNG THÔNG TIN QUAN TRỌNG VÀ CHÍNH XÁC NHẤT CỦA TẬP ĐOÀN
TRÁNH ĐỘI LÁI,CHIM LỢN,MEDIA BỊA ĐẶT NHẰM LÀM HẠI NHÀ ĐẦU TƯ.
DIG Corp- TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM
https://bitly.com.vn/xi91t3

image

66 Likes

thu phí 3trieu/thang là sao bác

2 Likes

Chủ tịch cho em xin vào room hay nhóm với ạ.
Cảm ơn Chủ Tịch.
Chúc Chủ Tịch năm mới vạn sự như ý, tỉ sự như mơ!

là đóng 3 triệu mới đc vào room bác ạ =))

sao thu phí 3tr/tháng thế bác

Thu phí 3tr ???