__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

bác ơi duyệt dùm e nha.

T cũng đang thắc mắc đây! Có thu phí là sao nhỉ?

lại vớ vẩn à :)) chưa gì đã đòi ăn tiền à

Thu tiền là làm lệch đi tư duy đầu tư của A7 làm cho anh em lại nghĩ khác về DIG, CT @DiG_DiG_DiG nên xem lại cái này

6 Likes

Haha tôi đang ở Vườn Mai, Ecopark đây 50 tỷ cũng bay trong một nốt nhạc không ai bán cả mà người hỏi mua thì nhiều quá! Haha ôm chặt DIG, CEO, L14 tự nhiên sẽ là Đại Đại gia.

3 Likes

chuẩn luôn, đã đang lỗ 40% , anh em đang sôm bên này, lại chơi trò vớ vẩn đòi ăn 3tr/tháng

2 Likes

Chủ tịch và bác A7 vừa có tâm vừa có tầm, tập đoàn thì đang sở hữu quỹ đất sạch khủng, tương lai giàu sang mà giờ giá cổ phiếu rẻ hơn tô phở mà không mua và và nắm giữ thì có lỗi với con cháu quá! Cứ nắm chặt DIG, 5 hay 10 năm sau sẽ có số vốn khá cho con cháu lập nghiệp và quan trong hơn là mình có thể truyền lại cho con cháu tư duy đầu tư của A7 và bản lĩnh trong đầu tư. Chúc anh em cổ đông DIG đồng lòng để diệt chim lợn có mồi nhâm nhi li rượu đầu năm :D.

tuyền này là tuyền darvas à

Ko phải đâu, a Tuyền có room riêng nhé.Phí rất rẻ

1 Likes

3 tr / tháng .1000 thành viên = 3 tỷ trên tháng . Chả hiểu vì mục đích gì ?

kiếm tiền dễ quá :grin:

Kì quá! Đã chưa về bờ đc còn lôi ra thu phí

1 Likes

Coi chừng bị lừa

Anh em đầu tư lâu dài, giờ tạo room thu phí, ôi em chịu á. Hoang mang quá bác, thấy kỳ cục quá.

Sao đỏ thế ae @@

Ông vớ vẩn nó vừa thôi, đừng làm xấu uy danh của chủ tịch và A7 bằng việc thu phí của cổ đông.

2 Likes

làm giàu chứ vì gì

Sao lập room thu phí chủ tịch ơi, như vậy những cổ đông nhỏ lẻ họ mất cả niềm tin chủ tịch ơi :frowning:

Hí hí, mấy anh ko thông não cho chim nhợn nghêu đâu, tự tìm hiểu đi ku kkkkk

Thằng cha mi . Ko đầu tư DIG thì phắn đi tau nhờ,